Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้าน Tkcom กับ Jedi ร้านไหนขายถูกกว่ากัน แล้วร้านไหนต่อได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้าน Tkcom กับ Jedi ร้านไหนขายถูกกว่ากัน แล้วร้านไหนต่อได้ครับ

อย่าง Busitek เนี่ยะ ราคาตามหน้าเว็บเลย ลดไม่ได้ แล้วร้าน Tkcom กับ Jedi เนี่ยะถ้าไปที่ร้าน ราคาหน้าร้านจะถูกกว่าหรือเปล่าครับ หรือก็ราคาตามเว็บ แล้ว 2 ร้านนี้ต่อได้ไหมครับ ท่านว่าร้านไหนลดให้มากกว่ากัน หรือขายของถูกกว่ากันครับ

แล้วร้าน computer&more ชั้น 4 หลัง busitek เป็นยังไงบ้างครับร้านนี้ ใครใช้บริการอยู่บ้าง เชื่อใจได้ไหมครับ คุณภาพของเป็นยังไง เคยซื้อไม่เคยได้ลดเหมือนกัน อิอิ

ราคาพอๆกัน แต่เจ๊ร้าน Jedi ต่อได้มากกว่า ร้าน TK ลดน้อยมากๆ

Comment

computer&more ตอนเดินไม่ได้เจาะจงร้านนี้เลย ของแพงด้วย แต่ดันได้ของจากร้านนี้มาหลายอย่างมาก ของที่อยากได้ไปอยู่ร้านนี้ประจำ บริการหลังการขายไม่แน่ใจเพราะไม่เสียซักที ถึงเสียก็ไปศูนย์ใหญ่อยู่ดี

อีกร้านนึงผมชอบ m-inter ร้านที่อยู่ติดกับ jib นะ ชั้นไหนไม่แน่ใจ

Comment

เท่าที่เคยซื้อ Jedi จะถูกกว่าเล็กน้อย และก็ต่อรองได้มากกว่า TK ครับ

Comment

Jedi ต่อได้เยอะกว่าครับ
          ขาประจำ ยิ่ง ต่อง่าย

Comment

่jedi ถูกกว่า(เฉพาะซื้อกับเจ้บ๊วยน่ะ)

Comment

แพงไม่ว่า ขอให้คนขาย ขาว สวย หมวย ก็พอ......เกิดมาเพราะสิ่งนี้...อิอิ

Comment

สำรวจมันทุกร้านโล้ด .... ถ้ามีเวลา

Comment

computer&more ร้านนี้ผมก็ซื้อก็ดีน่ะครับ แพงหน่อยๆ แต่ของใหม่ๆ มักจะอยู่ร้านนี้ อิอิ

Comment

TK ลดไม่เกินร้อยอ่ะ ไปซื้อมา 3 ครั้งต่อไงก็ได้แค่นั้น

Comment

เจได คุ้ยดีครับ ถ้าเค้าคุยกะเราา ผมเคยไป ยืนรอ 20 นาทีเค้ายังไม่คุยกะเราเลย หันมา คุย 2-3คำ แล้วก็...

คือร้านเค้าคนเยอะเข้าใจ

กลับมาอีกรอบ ก็เหมือนเดิม...

เลยไม่ได้ซื้อร้านเค้าเพราะแบบนี้ เหอะๆ

Comment

จริงครับ - -
                        Comp & More ของใหม่ๆดี แล้วดูสดๆใส่ๆปริ้งๆ แต่แพง...- -

แต่ TK ก็ดีนะครับ

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                          แพงไม่ว่า ขอให้คนขาย ขาว สวย หมวย ก็พอ......เกิดมาเพราะสิ่งนี้...อิอิ
                          แนวเด๋วกันเลยท่าน
                          เห็นอาไรขาวๆต่อไม่เป็นเลย

Comment

tk ต่อง่ายดีครับ

Comment

http://www.tkcom99.com/map.php

1. ร้านคุณต้น ใช่ร้าน Tkcom ห้องเดียวฝั่งซ้ายของแผนที่หรือเปล่าครับ

2. ร้านคุณกุ้ง TKcom ห้องไหนครับ อยู่ฝั่งขวาที่มี 2 สาขา สาขาติด comguide หรือ สาขาที่อยู่ระหว่าง saveway กับ philips ครับ ร้านที่เหลือก็เป็นร้านคุณปลาเหรอครับ

สาขาไหนขายถูกกว่าครับ แนะนำหน่อยครับ เห็นส่วนใหญ่เชียร์คุณต้นเหรอครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                              X