Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPUของผมรุ่นเก่า G620 2.6 Ghz ควรใช้การ์ดจอตัวไหนครับสำหรับการเล่นเกมสเปคสูงๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CPUของผมรุ่นเก่า G620 2.6 Ghz ควรใช้การ์ดจอตัวไหนครับสำหรับการเล่นเกมสเปคสูงๆ

CPUของผมรุ่นเก่า G620 2.6 Ghz Ram8Gb ddr3 ควรใช้การ์ดจอตัวไหนครับสำหรับการเล่นเกมสเปคสูงๆ (ขอเป็นการ์ดจอที่ไม่กินไฟมากครับ)

ไม่ไปถามที่ห้อง VGA ละ แต่คิดว่า GTX 750Ti พอไหวนะ

ไปหามือสองเลยไม่เกิน 2,500

Comment

750Ti

Sent from my X89 Kindow(D5N3) using Tapatalk

Comment

Working...
      X