Announcement

Collapse
No announcement yet.

vga พวก7900GS นี้ใช้กับจอcrtไม่ได้เหลอคับมีหัวแปลงมั้ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• vga พวก7900GS นี้ใช้กับจอcrtไม่ได้เหลอคับมีหัวแปลงมั้ยคับ

vga พวก7900GS นี้ใช้กับจอ crt ไม่ได้เหลอคับมีหัวแปลงมั้ยคับ
    ว่าจะใช้จอเก่าไปก่อน ดูในเวปไม่มีช่องต่อซะงั้น กลายเป็น DVI 2ช่อง

มีหัวแปลงให้ครับในกล่อง

Comment

มีครับหัวแปลง digital to analog มันน่าจะแถมมากับการ์ดในกล่องนะครับ

Comment

ขอบคุณมากค้าบ ตอบไวมากๆ
        ไม่เคยผิดหวังกับเวปนี้จิงๆคับ

Comment

แถม 2 อัน--*

Comment

มีมาให้กับกล่อง VGA เลยครับ ถ้าไม่มีมาเอาที่ผมก็ได้ มีเกือบ 10 ตัว

Comment

เอารูปมาฝาก DVI Digtal to VGA Analog Convertor Adaptor

ปล. ผมลองอ่านคู่มือใช้เว็บบอร์ดแต่ โง่ เลยยังตีโจทย์มะแตก โพสต์ ไม่เป็น
              ขออนุญาตคุณเจ้าของกระทู้
              แจ้งพ่วง ไปยังคุณ Konw กระทู้ AMD ที่แล้ว ถือซะทีเดียวแล้วกันนะครับว่า
              รูปที่ผม Edit ด้วย Paint น่ะ ถือเป็น Aprill Fool ล่วงหน้า แล้วกันฮะ Fair นะ

Comment

แถมครับ มี 2 อัน ๆๆ ๆๆๆ

Comment

spak แถม 2อัน
                  GALAXY มันแถมให้อันเดี่ยวเอง ไม่รู้จะขี้เหนียวไปทำไม

Comment

แล้วมีแปลงจาก VGA เป็น DVI มั้ยครับ แบบการ์ดจอ เป็น VGA DVI แล้วจะแปลงให้เป็น dual DVI

Comment

ไอ้นี่เหรอ

http://www.pcadapter.com/PC_adapter_...output/dvi.htm
                      Last edited by Reality; 14 Feb 2007, 16:12:08. Reason: หา

Comment

Working...
                      X