Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับ

พอดีซื้อคอมมาใหม่ได้ซักพักนึง

พอแกะเคสมาติดพัดลมเพิ่ม

มันไม่มีไอ่ตัวที่คล้าย ๆ ท่อของพัดลมอ่ะครับ (แบบในวงกลมสีแดง)

ไม่รู้ว่ามันไม่มีมาหรือช่างไม่ติดให้

แต่ให้หน้าเคสก็มีสติ๊กเกอร์ที่เป็นท่อแบบนั้นติดอยู่

จะซื้อจากไหนได้มั่งครับ อ่อรูปที่เอามาเป็นรูปแทนนะครับแต่ยี่ห้อเดียวกัน

ไม่แน่ใจเหมือนกันครับ แต่ที่เคยเจอบางตัวมาก็ไม่เห็นจามี หรือเป็นกับบางรุ่น(ที่หน้าตาคล้ายกัน).... งง...หรือช่างล่ะเนี้ย(เค้าจะเก็บไว้ไปทำรายกันอีก)

Comment

ครับ ที่คิดว่ามันมีก็เพราะว่าพึ่งสังเกตไอ่เจ้าสติ๊กเกอร์หน้าเคสอ่ะครับ

พอลงเปิดมาดูเห็นไม่มีจึงมาตั้งกระทู้ถามนี่แหละครับ

Comment

ลองเอาขวดน้ำอัดลม ขวดลิตร มา mod เอาสิคะ จะได้ไม่ต้องซื้อ

Comment

Working...
        X