Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามหน่อยว่าระหว่าง GF7600gsกับx1600pro

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามหน่อยว่าระหว่าง GF7600gsกับx1600pro

ขอถามหน่อยว่าระหว่าง GF7600gsกับx1600pro ของasus จะซื้อแนะนำตัวไหนดีคับ
    ใช้งานกราฟฟิคเล่นเกมนิดหน่อย

x1600 pro ครับ ถ้าจาก 2 ตัวเลือก
    แต่เป็นผมผมจะเอา x1650 pro ของ พลังสี

Comment

เลือกได้ทั้งคํ่ครับ แต่ถ้าเดิมๆเลย ไม่ลบลอยหยักอะไร ผมชอบ 7600gs มากกว่าครับ

Comment

เห็น เซียน CG เค้าให้ร้านบางแห่ง แปลง GeForce มือสอง/หมดประกันแล้ว ให้เป็น Quadro
        ในระดับ Hardware เลยนิครับ? ไม่รุว่า ความเห็นที่ผม ทราบมา นี้ จะใกล้เคียงคำตอบในใจ
        หรือตรงกับลักษณะของการใช้งานของ คุณเจ้าของกระทู้ รึเปล่า? GFX ก็ ต้อง Quadro Open GL จิฮับ

Comment

Working...
        X