Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมลง 3DMARK06 v1.1.0 ใช้ไม่ได้อ่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมลง 3DMARK06 v1.1.0 ใช้ไม่ได้อ่าครับ

รันไม่ขึ้นเลยแหะหรือมันไม่ซับพอต SP3 รึป้าว ใครใช้ SP3 กับ3DMARK06 v1.1.0 ได้มั้งอะครับ
    หรือ เวอร์ชั่นผมเก่าไป T_T

ผมก็ใช้ 3DMARK06 v1.1.0 ลง pack3 ก็ใช้ได้นิคับ

Comment

ผมก็ได้ครับ

Comment

ผมต้องลงตัวนนี้เพิ่มอ่า Futuremark_SystemInfo_Hotfix_Oct07 ถึงรันขึ้นไม่งันค้าง ขอบคุณครับ

Comment

ATI -*-
          ปกติของเค้า นะ (ต้องใช้กำลังภายในกันหน่อย)

Comment

Originally posted by TWK. View Post
            ATI -*-
            ปกติของเค้า นะ (ต้องใช้กำลังภายในกันหน่อย)
            อิอิ คะแนนน้อยซิบๆๆๆ ปกติไม่อะครับ
            4670
            e4300 2.7
            ram 2gb
            Last edited by kidnapped1; 8 Jan 2009, 00:41:07.

Comment

ลง Hotfix ด้วยครับ ถ้าเป็นการ์ดแดงต้องลงไว้ครับ
              4670 ได้คะแนนประมาณนั้นแหละครับ ถ้าจะเอาแรงต้องมีอีกตัวมา Crossfire

Comment

อ๋อไดร์เวอร์ผมมันเวอร์ชั่นไรหรอครับ ดูหนัง hi-def 1080p มีปัญหาอะครับเหมือน Hertz มันต่ำเป็นเส้นๆๆเวลาภาพไวไว ดูกับจอ 22 นิ้ว ปรับ1680/1050 อะครับ 720p ไม่ยักจะเป็น ใช้ Media Player Classic + AVC 1.85 อะครับ งงเหมือนกัน ง่า

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
                  อิอิ คะแนนน้อยซิบๆๆๆ ปกติไม่อะครับ
                  4670
                  e4300 2.7
                  ram 2gb
                  ถือว่าปกติ (ได้เยอะด้วย)

นี้เค้าเทส E8400 @ 3.6 GHz (VGA เดิมๆ) ยังได้เท่านี้เอง

Comment

แรงแล้วคร้าบพี่น้อง

Comment

Working...
                    X