Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลำโพง orbit เสียครับใช้งานผิดประเภท...ซ่อมที่ไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลำโพง orbit เสียครับใช้งานผิดประเภท...ซ่อมที่ไหนดีครับ

คือ มันเป็นลำโพงคอมพ์ แล้วผม เอาไปใช้กับเครื่องเล่นซีดีดูหนัง ตอนแรกก็เล่นได้ แต่พอไปได้สักพัก นึงมันก็ไม่มีเสียงออกมาเลยครับ หมดประกันแล้ว it city หรือจะส่งซ่อม ร้านซ่อม ทีวี vcd แถวบ้านดีครับ ขอบคุณมากครับ

มันผิดตรงไหน ใช้งานแบบนี้ ส่งซ่อมที่ไหนก็ได้คับ แต่ให้ดีควรส่งศูนย์

Comment

อมรเซียร์รังสิต

Comment

เอ่อ มันไม่ผิดนิครับ
        ผมเคยใช้ x3/2.1 ต่อ TV ก็ปกติดีนะครับ
        Orbit ก็ไม่น่ามีปัญหานะครับ งง หุหุ

Comment

ควรส่งศูนย์ หากชอบเสียงเดิม

Comment

cd เสียหรือเปล่า หรือว่าสายสัญญาน-สายไฟขาด ลองดูก่อนละกันจะได้ไม่ต้องยกไปไกล

Comment

Working...
            X