Announcement

Collapse
No announcement yet.

รังสิต พานใหม่ เซียร์ OVER ขั้นเทพ ช่วยหน่อยครับ เดี่ยวจัด 3 ขวด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รังสิต พานใหม่ เซียร์ OVER ขั้นเทพ ช่วยหน่อยครับ เดี่ยวจัด 3 ขวด

อยากลากมานานล่ะ แต่ไม่เป็งซะกะที ขอท่านเทพ แถวๆบ้านจัดกระบวนการให้ทีครับ เดี๋ยวจัดไป 3 ขวด อยากนั่งคุยด้วยครับ อิอิ

ตาม spec ท่านป่าวครับ

Comment

เปลี่ยนล่ะตอนนี้ตามนี้ ครับ
      e6750 / true black / odin550w / geil evo one 2*2gb / gtx260
      อยากลากให้ได้ซัก 3.4 อ่ะครับ ไม่รู้จะเป็นไปได้มั้ย ลองลากดูแล้ว ค้างเติ้งครับ ใช้ AI Booster อ่ะครับ ไม่ป็งจริงๆช่วยหน่อยอยากแรง

Comment

....

Comment

ราบ.11

Comment

ปีใหม่ป๋มจะกลับบ้านรังสิต ไปเมาอย่างเดียวได้ป่ะ

Comment

ของท่านแรงอยู่แล้วครับ สบายๆเลยผมว่า

อัดไฟไปเยอะๆ ^^

Comment

Originally posted by dears View Post
                ราบ.11
                คนนี้ เตรียมไว้ 3 ลัง ก้อยังไม่พอหรอก

Comment

เดี๋ยวขอไปเมาอย่างเดี๋ยวได้ ปะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                    เดี๋ยวขอไปเมาอย่างเดี๋ยวได้ ปะ
                    มาดิท่าน เมามายร้องคาราโอเกะหน้าบ้าน

Originally posted by zman View Post
                    คนนี้ เตรียมไว้ 3 ลัง ก้อยังไม่พอหรอก
                    ป้าด 3 ลัง ผม 3 ขวดก็จอดแว้ว

Originally posted by pbnarakk View Post
                    ของท่านแรงอยู่แล้วครับ สบายๆเลยผมว่า

อัดไฟไปเยอะๆ ^^
                    นั่นสิอยากรู้วิธีการอ่ะครับ สำหรับบอร์ดตัวนี้

Originally posted by hugnoi View Post
                    ปีใหม่ป๋มจะกลับบ้านรังสิต ไปเมาอย่างเดียวได้ป่ะ
                    มามะ

Originally posted by dears View Post
                    ราบ.11
                    มาดิท่าน ถ้าสะดวก

Comment

อยู่ไกล อยากไปมาก....กินหมด 3 ขวดค่อย oc...ตาเริ่มลาย...มีเท่าไหร่ ใส่ไม่ยั้ง....555

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                        อยู่ไกล อยากไปมาก....กินหมด 3 ขวดค่อย oc...ตาเริ่มลาย...มีเท่าไหร่ ใส่ไม่ยั้ง....555
                        อยู่ไหนอ่ะท่าน เทสห้องท่านก็ได้ เมาได้หลับเลย 555+

Comment

ท่านก็ลองไปศึกษาหาข้อมูล ให้ดี แล้วค่อยลองทำ มีปัญหาอะไรค่อยมาตั้ง กท ถามคนในนี้ดูก็ได้...

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                            ท่านก็ลองไปศึกษาหาข้อมูล ให้ดี แล้วค่อยลองทำ มีปัญหาอะไรค่อยมาตั้ง กท ถามคนในนี้ดูก็ได้...

ลองลากดูแล้ว ได้ 2.9 อัดไฟมั่วๆ 1.4 ค้างเติ้งครับ ใช้ AI Booster อ่ะครับ ไม่ป็งจริงๆช่วยหน่อยอยากแรง

Comment

เอาไอ้นี้ไปด้วยได้ป่ะ
                              เอาเบียร์เทใส่ 4G ไม่ยาก

Comment

Working...
                              X