Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าผมOC BE-2350 ทะลุ 3.0กว่าผมจะสามารถส่งไปฐานข้อมูลโอเวอร์คล๊อกสถิติโลกได้ยังคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าผมOC BE-2350 ทะลุ 3.0กว่าผมจะสามารถส่งไปฐานข้อมูลโอเวอร์คล๊อกสถิติโลกได้ยังคับ

ให้พอติดอันดับกับเค้าบ้างก้ดีนะครับ OC On Air
    ---------------------------------------
    ฐานข้อมูลโอเวอร์คล็อกสถิติโลก
    http://th.ripping.org/database.php?cpuid=719
    Attached Files
    Last edited by amdadam; 10 Dec 2008, 08:57:36.

ก็ถ้าเยอะกว่าอันดับสุดท้ายของเค้าก็ได้อยู่แล้วครับ

Comment

เอาเลย

Comment

ต้องดูว่ามีคนได้อยู่แล้วเปล่า ถ้ามีก็ไม่รู้จะทําไปทําไม

Comment

เว็บนั้น

เค้าจะมีทีมงานหาไปใส่เองครับ

ถ้าอยากให้ติดอันดับง่ายๆลองสมัคร Hardware Bot ดูครับ รู้สึกว่าเว็บนั้นจะมีทีมงานคนไทยด้วย แต่ทีมงานของบางท่านก็มีซี้ๆกับทางทีมงานโอเวอร์คล๊อกโซนก็มีครับ
          sigpic
          -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
          -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
          งดแรงชั่วคราว

Comment

พัดลมซิ้งค์สวยดีเน๊อะ

Comment

ทำเองครับ อิอิ

Comment

มีแล้วอิอิ

ติดแล้ว อิอิ
                Attached Files

Comment

เย้ยๆ เยี่ยมท่าน ตกลงส่งไง - -'

Comment

อุ้ย ทำเล่นๆดันงานเข้าซะงั้น
                    ปล.มันใช้งานไม่ได้จริงอ่ะ รันORTHOSไม่ถึงครึ่งชั่วโมง ร้องเจี๊ยก

Comment

Originally posted by boyzaa View Post

อุ้ย ทำเล่นๆดันงานเข้าซะงั้น
                      ปล.มันใช้งานไม่ได้จริงอ่ะ รันORTHOSไม่ถึงครึ่งชั่วโมง ร้องเจี๊ยก

เยี่ยม

Comment

เอาละวุ้ย ผมได้3.4 ทำไมเค้าใส่เป็น4.4ละหว่า หึหึ

Comment

Originally posted by boyzaa View Post
                          เอาละวุ้ย ผมได้3.4 ทำไมเค้าใส่เป็น4.4ละหว่า หึหึ
                          โอ้ได้ที่หนึ่งในรุ่น 5200+ เลยแฮะ อยากงี้ต้องพาไปเลี้ยงนะเนี้ย

Comment

อิอิ เค้าคงงกันใหญ่ ใช้ Air แต่ได้ 4.4 เหอๆ

Comment

เค้าจะด่าผมรึเปล่าละเนี้ย เดี๋ยวหาว่ามั่ว - -"
                              งานเข้าจริงๆละทีนี้ ... ลบไง

Comment

Working...
                              X