Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับเปลี่ยนมาใช้ XFX6200 แล้วเล่นเกมไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับเปลี่ยนมาใช้ XFX6200 แล้วเล่นเกมไม่ได้

สเป็คเครื่องครับ

AMD Athlon(tm) XP2600+

1.92GHz 1.00GB

M/B ยี่ห้อ ARSock รุ่น K7S41GX 256 8X

อาการคือเข้าเกมแล้วบ้างทีก้อเด้งออก แต่ส่วนมากจะรีสตาร์ทเลยครับ ช่วยแนะนำทีครับ

เอา 6200 มาเล่นเกมส์อะไรครับ

Crisis ??

Comment

เกม ออนไลน์ครับ SF กะ RANOnline

Comment

เกม ออนไลน์ครับ SF กะ RANOnline ครับ และเกมออฟไลน์ที่ให้มากะแผ่นไดร์เวอร์การ์ดจอผมลองลงดูก้อเล่นไม่ได้ครับ งง

Comment

ลองไปดาวน์โหลด driver ตัวใหม่มาดูครับ

Comment

Originally posted by MXdeFunk View Post
            ลองไปดาวน์โหลด driver ตัวใหม่มาดูครับ
            โหลดมาแล้วลงแล้วครับ ก้อยังเล่นไม่ได้ งง

Comment

6200 ไม่น่าเล่นหรอกครับ -*-

Comment

Working...
              X