Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการเพิ่มเเรม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการเพิ่มเเรม

ตอนนี้ผมใช้เเรม คอเเซร์2gb bus800 ซื้อมาเเบบที่มันมาเ็ป็นคู่อะครับ คือจะถามว่าถ้าจะซื้อเเรมมาเพิ่มจำเป็นไหมว่าต้องเป็นตัวเดียวกัน หรือว่าได้หมดทุกยี่้ห้อ
    ขอบคุณครับ

มีดูอัลคู่นึงอยู่แล้วใช่ป่ะแล้ว
    จะเอามาดูอัลอีกคู่ งั้นยี่ห้ออะไรก็ได้ครับ

Comment

จำเป็นครับ เพื่อความเสถียร ไม่จอฟ้า ไม่มีปัญหาจุกจิกอีกเยอะ

Comment

ใช่เลยครับตอนนี้เป็นดูอัลแชนเนลอยู่เเล้ว เเต่อยากเพิ่มอะครับ สรุปเเล้วต้องใ้ห้เหมือนกันใช่ะครับ

Comment

มิจำเป็นก็ได้ครับ ใช้อยู่ kingmax บัส 1066 กะ คิงตัน บัส 667
          ไม่มีปัญหาอะไรนะครับ ตอนนี้ใช้อยู่ที่บัส 916 คับ

Comment

ขอบคุณครับ อยากทราบความเห็นของหลายๆท่านอะครับจะได้นำไปตัดสินใจ อิอิ

Comment

Working...
            X