Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมใช้ pentium 4 แต่กลับเล่น gta4 render-very high tex-medium 1280*1024 ได้ลื่น

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมใช้ pentium 4 แต่กลับเล่น gta4 render-very high tex-medium 1280*1024 ได้ลื่น

จบได้แล้วหละ กระทู้มันต้อง 2 ปีแล้วทำไมยังต้องขุดขึ้นมาอีกทำไมกัน

เพื่ออะไรกันรู้จักกับผมงั้นหรอ ไม่เคยเดินผ่านกันด้วยซ้ำ --*

ผมไม่ได้มีเจตนาร้ายอะไรก็หาว่าผมเกรียน ผมกาก

ถามหน่อยเถอะ ถ้าเปนคุณโดนรุมด่าแบบนี้มั่งจะรู้สึกยังไง เรื่องมันก็จบมาตั้ง 2 ปีแล้ว

ยังจะมาซ้ำเติมต่อทำไม ตอนนั้นผมไม่ได้คอมดีคอมโหดเสปคดีเลิสแค่นั้นก้ลื่นแล้วครับ

ตอนนั้นแค่เพลย์ 2 ผมยังไม่มีปัญญาจะซ์้อเลยด้วยซ้ำทั้งที่อยากได้แทบตาย --*

แล้วจะเอาเงินจากไหนมาซื้อ cpu ดีๆโหดๆ แค่การ์ดจอตัวเดียวนี่ผมก็อ้างโน่นอ้างนี่ขอแม่แทบตาย

--* มันก็แค่นี้แหละครับ
    Last edited by bizbizbiz; 12 May 2010, 18:56:16.

มันมี Benchmark ให้ Test อยู่นี้

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=345085

.

Comment

ไอ้ สาดดดดด - -

Comment

Originally posted by nukzahaha View Post
        ไอ้ สาดดดดด - -

Comment

ทำไงล่ะ?? บอกหน่อยหรือว่าFAKEเนิย -*-+

Comment

ลื่นของเขา อาจจะ Avg Fps 25 ก็ได้นะ อิอิ

Comment

เป็นไปไม่ได้มั้งครับ

Comment

เอาไปไอหนูเอ้ย
                http://www.fraps.com/download.php

เปิดโปรแกรม เ้ข้าเกมแล้วกด f11 หรือ 12 เนี่ยแหละให้มันเห็นเลขเหลืองๆขึ้นบนหัวมุม แล้วกด f10 ถ่ายรูป รูปจะอยุ่ในโฟลเดอร์ C:\Fraps
                Attached Files
                Last edited by skinhead; 10 Dec 2008, 12:18:35.

Comment

ไม่เชื่อ

Comment

ขี้ตั๋วงิ

Comment

ลื่นของแต่ละคนก้ต่างกันนะครับ -0-

Comment

ไม่จริงหรอกครับ อย่ามาโม้เลย 2 คอร์ ยังไม่ค่อยไหวเลยครับ นับประสาอะไรกับคอร์เดียว

Comment

ในความคิดท่าน อาจจะไม่กระตุก แต่ละคนคิดไม่เหมือนกัน

Comment

อ้าว แล้วไหนภาพล่ะครับ รออยู่เนี่ย

Comment

อยากเห็นเป็นบุญตา ไอ้เรา ยังเปิดสูงๆแล้วหน่วงเล้ยยยย

Comment

Working...
                              X