Announcement

Collapse
No announcement yet.

โห~ GTA4 ปรับได้แค่เนี้ย- -

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โห~ GTA4 ปรับได้แค่เนี้ย- -

Space ในรูปเลย แล้วอยากจะถามว่า เวลาเข้าเกมส์ คนอื่นๆ ขยับเมาท์หน่วงๆ เหมือนผมปล่าวครับ
    (สงสัยต้องรอ Patch แก้ มั้ง อย่างงี้เวอร์ละ)

ลืมบอก การ์ดจอ ATI HD3850 256mb ครับ

555+
    อย่าไปซีเรียสครับ
    ของผมยังได้แค่
    >>> Mediam <<<
    >>> very high <<<
    อิอิ

Comment

เกมนี้แดก CPU มากครับ

้ต้อง 3 CORE ถึงลื่น

Comment

Originally posted by ZomKunG View Post
        เกมนี้แดก CPU มากครับ

้ต้อง 3 CORE ถึงลื่น
        เอาแค่กินหรือรับประทานก็พอครับ

Comment

แล้วเวลาขยับเมาท์ หน่วงๆกันปล่าวครับ ตอนแรกเลยอะ

(หวังว่า Patch แก้ คงปรับได้สูง+ลื่น กว่านี้นะ อิอิ)

ปล. ไม่ได้ซีเรียส ถ้าเล่นไม่ได้ก็ลบทิ้ง จบ ขำๆ เกมมีให้เล่นเยอะแยะ 555+

Comment

ปรับอะไรเนี่ยคุณ
            ของคุณปรับ Texture Med แล้วลดไอช่อง View Distance ซัก 50 ก็พอแล้ว
            ล่อซะสุดใครจะไหว ขนาดพวกใช้ Quad ยังหน่วงๆกันเล้ย

Comment

ขนาด 1 + Low หมด ยังปรับ 1280*1024 ไม่ได้เลยอ่ะ ไม่รู้มันเป็นอะไร
              มันจำกัดแค่ 232Mb เอง- -

Comment

มันอยู่ที่เมมการ์ดจอครับ เมมการ์ดจอผม 640 มันจำกัดที่ 611 MB

Comment

Working...
                X