overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 32

Thread: ถามคนเล่น gta 4 สนุกถึงขนาดน่าซื้อมาเก็บมั้ยครับ

Talking ถามคนเล่น gta 4 สนุกถึงขนาดน่าซื้อมาเก็บมั้ยครับ

คือผมว่าจะฝากคนซื้อส่งมาครับ แต่ช่วงเดือนนี้กว่าจะส่งมาถึงคงเป็นเดือน
    ผมเคยฝากซื้อ gta3, vice city แบบกล่องเล็กกะ san andreas
    version แรกที่ใช้ hot coffee ได้ ทุกวันนี้ยังเล่นอยู่เลยครับ
    ซื้อเก็บให้ครบหรือว่าโหลดบิทดีครับ ขอถามคนเคยเล่น online ว่าสนุกรึเปล่า

สเป็คนี้พอเล่นได้มั้ยครับ ปรับต่ำสุดก็ได้
    hd3870
    e6300
    ram 3gb

OverclockZone Member siamthai's Avatar

กระต่ายพันธุ์ไหนครับ น่ารักดี รูปอ่ะครับ
    อิอิ
    ซื้อเลยครับ น่าสะสม

ถ้ามีแผ่นแท้ขายในไทยผมก็ซื้อแล้วอ่ะ ปกก็สวย น่าเก็บสะสมมากๆ

OverclockZone Member sutlore's Avatar

ผมซื้อแล้วครับ

แต่เล่น save เก่าต่อไม่ได้ ต้องเล่นใหม่หมด -*-
    เซ็งมาก ยังไม่ได้ลอง online เลย...อืมม

OverclockZone Member eliwodkung's Avatar

อยากเก็บของแท้อ่ะนะ แต่ไม่มีขายเนี่ยดิ Importก็แพงเกิ๊น - -

OverclockZone Member
    บางบัวทอง นนทบุรี 0837575999

โหลดเอา เว็ปบิท 13-14Gb เองงง

OverclockZone Member manchester2548's Avatar
    สิงโตมา ( ราชสีมา ^^)

ความมัน ความสนุกมันเข้าขั้นตำนานไปแล้วครับจะภาคไหนก็เถอะ แต่ภาคนี้มีปัญหาเรื่องกราฟฟิคอยู่ คอยดูว่าจะมีแพทแก้ไหม

OverclockZone Member nanoro's Avatar

ใครลองสั่งทาง ebay มั่งครับ

OverclockZone Member amstel's Avatar

ถ้าในไทยขายก็ซื้อแน่นอน ก็อย่างที่คุณTunza!บอกปกมันสวย
    น่าสะสมส่วนแผ่นทิ้ง ลายเซ็นต์ จขกท น่าจะเป็นหนูมากกว่านะ

OverclockZone Member janmukdamaster's Avatar
    สมาคมใหหนำด่านเกเต้

Rockstar

Blizzard

2 ค่ายนี้ เคยทำให้แฟนเกมผิดหวังเหรอครับ

ซื้อแท้ทุกเกมไปเลย

OverclockZone Member jameszeed's Avatar

นอกเรื่อง : กระต่ายอะไรครับน่ะ เห็นแล้วมันมือ

OverclockZone Member Beaver_XT's Avatar
    ที่สุดปลายแผ่นดินโลก

เกมสนุกครับ เครื่องแบบท่านเล่นได้ไม่สะดุดหรอก ถ้าหาได้ก็ซื้อแผ่นแท้ไปเลยครับ

ปล. ตอนนี้ที่ผมมีให้Pre Orderแล้ว แผ่นละเกือบๆ2000 (ทีแรกนึกว่าจะ3000 เหมือนของXbox360) แต่ผมเพิ่งซื้อรองเท้าใหม่ไป สรุป.... อดครับ นึกว่าจะได้มีGame for Windows Live แผ่นแท้เอาไว้เล่นผ่านWindows Live Networkแล้วเชียว

OverclockZone Member gel's Avatar

คุ้มซื้อเลยครับ

เสกเมืองได้สุดยอดที่สุด ณ ตอนนี้แล้วล่ะครับ

OverclockZone Member devilking's Avatar

Quote Originally Posted by คุณขึ้นมาอาบแดดเหรอ View Post
    สเป็คนี้พอเล่นได้มั้ยครับ ปรับต่ำสุดก็ได้
    hd3870
    e6300
    ram 3gb
    ปรับให้สุดปเลยดีกว่า

ตอนเล่น online เป็นยังไงครับ
    ใครเคยช่วยเล่าให้ฟังหน่อย
    ผมต้องรอไปอีกเกือบเดือน
    ช่วงนี้ high season ของส่งช้ามาก T^T

battlecruiser's Avatar
    ชมรมโคราชรักหมาแดกแมว

ไอ้ตัวขาวๆนั่นกินได้ใหมครับ

OverclockZone Member hidetuyen's Avatar

กระต่ายหรือ หมอน อ่ะ

OverclockZone Member BaKerStreet's Avatar

Quote Originally Posted by battlecruiser View Post
    ไอ้ตัวขาวๆนั่นกินได้ใหมครับ
    ได้

OverclockZone Member Joelshi's Avatar

เท่าที่อ่านมาในเกมสปอต เหนเขียนข้อดีว่าไปมั่วกันในเมืองได้ 32 คน -0-

ส่วน กระต่ายนี้

เอ่อ ไม่เกี่ยวนิ

OverclockZone Member u4313190's Avatar

ถ้าซื้อมาทุกภาค ผมว่าภาคนี้ก็ไม่มีเหตุผลที่จะไม่ซื้อครับ งานเค้าคุณภาพจริงๆ แม้ตอนมาลง PC จะไม่ได้ดั่งใจนักก็เหอะ

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks