Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูหน่อยครับ การ์ดจอผมประกันหมดหรือยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูหน่อยครับ การ์ดจอผมประกันหมดหรือยังครับ

มันไม่มีสติ๊กเกอร์ประกันแปะครับ

ผมมีกล่องกับบิล ครบครับ

พอดีจะเอามาโพสขายครับ จะได้บอกคนซื้อถูกว่าปรกันหมดหรือยัง

ลองดูในรูปให้หน่อยนะครับ

รบกวนด้วยนะครับ อยากทราบว่าประกันหมดหรือยัง สามารถทำวิธีไหนถึงรู้ได้ครับ

ขอบคุณครับ

มันประกัน 3 ปีป่าวยี่ห้อนี้ ยังไม่หมดครับ หมด 09/53

Comment

ซื้อมาปีกว่าแล้วใช่ปะ

ผมว่าน่าจะหมด ปี 2553 นะ

ลองโทรเข้าไปถาม ฮาดแวเฮ้าสำนักงานใหญ่ บอกเลขที่ S/N เค้าตรวจสอบประกันได้

Comment

คือผมแปลกใจว่าทำไม มันไม่มีสติ๊กเกอร์ประกันครับ

เป็นปกติหรือเปล่าครับ หรือว่าผมทำหลุดไปแล้วครับ

Comment

ไม่แน่ใจนะครับ รอท่านใช้ แซบหลายมายทืนยันครับ แต่โดยมากติดนะ HWH

Comment

ของผมตัวเก่า galaxy ก็มีครับ

Comment

สินค้าไม่ติดวอยล์ของ HWH ใช้ใบเสร็จรับประกันครับ เขาจะเก็บ S/N ไว้อยู่แล้ว

ผมคิดว่าได้ เพราะเคยเคลม

Comment

ของผมซื้อที่ HWH
                x1950pro
                Enermax
                DVD-RW

มันแป๊ะหมดน่ะครับ

Comment

Working...
                X