Announcement

Collapse
No announcement yet.

Need for Speed Undercover ดูหน่อยเหอะะะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Need for Speed Undercover ดูหน่อยเหอะะะ

มันเป็นงี้อ่ะ ทำไงดี แคร๊กแล้ว อันที่ 44.4 mb

เรียนต่อต่างประเทศเพชร

อัพเดท DX ดูงับ DX ที่มากับเกมนั่นละ

Comment

Originally posted by manchester2548 View Post
      อัพเดท DX ดูงับ DX ที่มากับเกมนั่นละ

ไม่ได้เหมือนเดิมครับ ท่าน ว้าาา เซงเลย ใครมีวิธีแก้บ้างครับเนี้ย

Comment

เกมส์ภาษาไทย หรืออังกฤษครับ

Comment

Originally posted by immortalpao View Post
          เกมส์ภาษาไทย หรืออังกฤษครับ
          ไม่ทราบน่ะครับ ว่ามันภาษาไร เพราะยังเข้าเกมส์ไม่ได้เลย แต่ตอนซื้อมา ที่ร้านบอกว่าภาษาไทยครับ

แล้วมันยังไงอ่ะครับ หรือว่า ต้องใช้คนละแครกกัน หรือเปล่า งง สงสัยอดเล่นตามเคย

Comment

ในแผ่น CD มีไฟล์แคล็กมั้ยครับ ก็อบรูปให้ดูหน่อย น่าจะเป็นเหมือนผมนะ ซื้อมาจากร้านเหมือนกัน มาตกม้าตายเพราะดูไฟล์แคล็กในแผ่นไม่ออก

Comment

Working...
            X