Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครซื้อแผ้นก็อปGTAที่เป็นDVD4แผ่นบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครซื้อแผ้นก็อปGTAที่เป็นDVD4แผ่นบ้างครับ

ผมหลอกเป็น SP3 แล้วครับ

ผมใส่แผ่น1 Extract file ลงเครื่องมีทั้งหมด 25Part ไม่มีปัญหา
    รูปตอนExtractแผ่นแรกครับไหลลื่น

ภาพตอนลงแผ่น2ครับ

กด ok

จู่ๆสักพักมันก็ขึ้นแบบนี้ครับ(เซ็งเลย)

พอผมกด Continue ไป...มันก็ขึ้นแบบนี้เลยครับ

ใครพอทราบบ้างว่าต้องแก้แบบไหน บอกหน่อยครับ ผมไปเปลี่ยนแผ่นที่ร้านมา 2 รอบแล้ว
    พี่คนขายเขาก็บอกว่า แผ่นไม่มีปัญหานะ ผมละกลุ้ม

เหอ ๆ แบบนี้ถ้าฮาร์ดดิสก์ไม่มีที่ว่างพออดเลยดิ
    ลองก๊อปไฟล์ rar จากทุกแผ่นรวมใส่โฟลเดอร์เดียวกันแล้วแตกดูครับ คงต้องมีพื้นที่ไม่ต่ำกว่า 28 GB ถึงจะทำแบบนี้ได้

Comment

ลอง Copy Files ทั้งหมด ทั้ง 2 แผ่น ลงใน Harddisk ก่อนนะครับ แล้วลองแยก Files ดูอีกที..

Comment

HDD ว่างพรึบครับ ผมลงเครื่องผมไม่ได้ เลยย้ายมาลงอีกเครื่อง โล่งๆเลยอาส์

Comment

Originally posted by MaYa View Post
          ลอง Copy Files ทั้งหมด ทั้ง 2 แผ่น ลงใน Harddisk ก่อนนะครับ แล้วลองแยก Files ดูอีกที..
          เดี๋ยวผมจะลองทั้ง 4แผ่น ก๊อปลงในคอมพ์ที่เดียวกัน แล้ว แตกรวมเลยนะครับ ขอบคุณมากครับ
          Last edited by BaKerStreet; 10 Dec 2008, 21:14:11.

Comment

ที่มันแสดงการเตือนแบบนั้น ก็คือมันถามหาแผ่น1ครับ เราก็ใส่แผ่น1เข้าไปแล้วก็กด try again

Comment

Originally posted by BaKerStreet View Post
              ลองเฉพาะแผ่น 2 ได้ไหมครับ เพราะมันติดที่แผ่น2 ตลอดเลยครับ
              ผมว่า ก๊อป ทุกแผ่น ลงคอมแล้วแตกดีกว่า ตามท่านอื่นที่บอกไว้แหละครับ ชัวร์ กว่า

Comment

Originally posted by aciriz View Post
                ที่มันแสดงการเตือนแบบนั้น ก็คือมันถามหาแผ่น1ครับ เราก็ใส่แผ่น1เข้าไปแล้วก็กด try again
                ลองใส่หมดแล้วครับ ไม่มีไรเกิดขึ้น - -*

Originally posted by ootpang View Post
                ผมว่า ก๊อป ทุกแผ่น ลงคอมแล้วแตกดีกว่า ตามท่านอื่นที่บอกไว้แหละครับ ชัวร์ กว่า
                ครับผม Edit ไม่ทัน แหะๆ ตอนนี้กำลัง แตกรวม อยู่ครับ จะสำเร็จมั้ยหนอ

Comment

มารายงานสถาณการณ์ล่าสุดครับ

Comment

เข้าทรงเดิมครับ- -
                    ถามแผ่น 2 พอใส่แผ่น2เข้าไปแล้ว

ดันขึ้นแบบนี้ซะอีก

Comment

ผมลงแล้วยังเล่นไม่ได้เลยมันต้องแคล็กด้วยปะใครมีมั่งอะ

Comment

ตามเออเร่อเหมือนฮาทดีสไม่พอเป่า

Comment

กด Browse ให้แผ่นต่อไป ไม่ได้เหรอครับ

Comment

ท่านต้องกด Browse แล้วไปเลือกที่ ๆ ท่านแตกไฟล์ data3.cab ไว้ครับ เพราะท่านแตกไฟล์ติดตั้งจากฮาร์ดดิสก์ ไม่ได้ติดตั้งจากแผ่น

Comment

sure หรือป่าวที่ท่านเลือก มี data3.cab อยู่ครับ

Comment

Working...
                              X