Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยให้ความรู้หน่อยครับ ไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยให้ความรู้หน่อยครับ ไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไร

อยากรู้ CPU 65nm กะ 45nm ต่างกันยังไง ครับ
    ram ของ คอแซ กะคิงตั้น ตัวไหนดีกว่าอ่ะครับ 2G เห็นเพื่อนบอกว่า คอแซดีกว่าตรงที่ใหญ่กว่า

ขอถาม MB intel socket 775 ราคาไม่เกิน 3K ตัวไหนที่ดี ๆ หน่อยอ่ะครับ(จะใส่แรมสัก 6G)

VGA 8500 กะ 9500 เล่นตัวไหนดีอ่ะครับ เล็ง ของ forsa ตัว1G ทั้งคู่ หรือมีตัวไหนน่าเล่นงบพอกัน

ช่วยหน่อยนะครับ

ขอให้มีความสุขครับ

ป.ล. ความรู้เรื่องฮาร์ดแวร์น้อยมั่ก ๆ ครับ เลือกยากมากมาย เด๋วนี้ระลานตามาก
Working...
X