มือใหม่ขอคำแนะนำครับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 6 of 6

Thread: มือใหม่ขอคำแนะนำครับ

OverclockZone Member

Default มือใหม่ขอคำแนะนำครับ

คือตอนนี้เล่นน้ำแล้วติดปัญหาในห้องฝุ่นมันเยอะั

เลยอยากหาเคส

ที่ยัดหม้อน้ำ3ตอนไว้ในเคสได้

ไม่ทราบมีตัวไหนบ้างหรอครับ

ที่ยัดมันเข้าไปได้หมดเลย

เบื่อฝุ่นหุๆ

ขอบคุณครับ

OverclockZone Member sc's Avatar

ลองcm590 ใส่ช่องใส่cd hdd ..
    iCute Super18 ช่องหน้าเหมือนกัน
    ชุดเทพลองหาดู อิๆ

OverclockZone Member pungpond999's Avatar
    ร้าน Speed Com 085-1169552 LINE:pond-austin

ย้ายไปอยู่ในมุ่ง ครับ ฝุ่นน้อยดี

Water-Cooling GOD Salapao2000's Avatar

เอาพลาสติกห่อสิ ฝุ่นจะได้ไม่เข้า

OverclockZone Member aek_hikaru's Avatar

ตามนั้นครับ เคสเทพ ๆ Full Tower ทั้งหลายอ่าครับ ยัดได้หมด เอิ้ก ๆ ว่าสิ้นเดือนโบนัสออกจะสอยเคสใหม่อยู่ อิอิ

OverclockZone Member

Quote Originally Posted by sc View Post
    ลองcm590 ใส่ช่องใส่cd hdd ..
    iCute Super18 ช่องหน้าเหมือนกัน
    ชุดเทพลองหาดู อิๆ
    ขอบพระคุณคับ

Quote Originally Posted by pungpond999 View Post
    ย้ายไปอยู่ในมุ่ง ครับ ฝุ่นน้อยดี
    Quote Originally Posted by Salapao2000 View Post
    เอาพลาสติกห่อสิ ฝุ่นจะได้ไม่เข้า
    ขอบคุณครับพี่ๆสำหรับความคิดดีๆ

Quote Originally Posted by aek_hikaru View Post
    ตามนั้นครับ เคสเทพ ๆ Full Tower ทั้งหลายอ่าครับ ยัดได้หมด เอิ้ก ๆ ว่าสิ้นเดือนโบนัสออกจะสอยเคสใหม่อยู่ อิอิ
    เคสเทพๆไม่มีตังครับ
    เพราะว่าเอาชุดน้ำนี่แหละ

ปล. ได้เคส TT Kandalf มาและเด๋วจะลองจัดๆดู

หุๆ

Bookmarks

Bookmarks