Announcement

Collapse
No announcement yet.

Truefaster V.1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Truefaster V.1

พอดีผมอยากได้Truefaster V.1อะครับแต่จะไปหาโหลดคงไม่ไหวเพราะเน็ทผมมันเต่าครับ(คนบ้านนอกครับADSLเข้าไม่ถึง)ขอให้เพื่อนๆและผู้รู้ช่วยบอกทีครับว่าจะหาซื้อได้ไหมเขาจะเอามาขายกันไหมครับ ที่ZEER หรือ1000ทิพย์ จะมีขายไหมครับ ผมอยู่ต่างจังหวัดครับเลยไม่ค่อยรู้ ไม่กล้าขึ้นไปโดยไม่มีข้อมูล ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Truefaster V.1 = True Blue Screen Faster V.1

Comment

ทำไมถึงอยากได้ V.1 ละครับ มันเก่าแล้วนะครับท่าน

ผมมีอยู่ที่บ้านด้วยนะครับ 1 แผ่น เคยโหลดมาใช้อยู่นะครับ

Comment

Originally posted by P@RN View Post
        ทำไมถึงอยากได้ V.1 ละครับ มันเก่าแล้วนะครับท่าน

ผมมีอยู่ที่บ้านด้วยนะครับ 1 แผ่น เคยโหลดมาใช้อยู่นะครับ
        ผมว่ามันไวนะครับแล้วก็ระบบมันนิ่งดีครับ อยากได้อะครับผมเคยลองเล่นดูแล้ครับตามร้านเกม และเห็นมีคนพูดกันเยอะว่ามันดีครับ

Comment

ผมกลัวว่าจะหาแผ่น V.1 เจอหรือเปล่่ามากกว่า ไปหาซื้อเผลอๆร้านจะบอก น้องลองแผ่นVer.ใหม่ๆดีกว่้า ตัวนี้เสถียรกว่า ตัวเก่า?!
          Truefaster V.1 มีคนมาบอกว่ามันนิ่ง เร็ว ผมก็โหลดเก็บไว้แต่เครื่องไรท์เจ๊ง....=.=*
          เลยยังไม่ได้ลงซะที

ผมใช้ XP ORI SP2 แต่งเองก็ ok นะ แต่พอใช้ไปนานๆ ปรับแต่ง ลงนู่นลงนี่ เริ่มออกอาการเอ๋อ 555+ ใช้งานมาจะปีกว่าๆ
          อาการ : เวลาไม่แน่นอน แต่พอใช้ไปหน้าจอจะ ไอคอนหาย แท็ปล่างหาย กดอะไรไม่ได้นอกจาก Alt+Ctrl+Delete
          เ็ห็นบอกเกิดจากการทำงานล้มเหลวของตัว explorer.exe
          บ้างคนบอกไปกด run > explorer.exe แต่ไม่เกิดผลจะขึ้นหน้า My Documents มาให้เฉยๆ
          รอได้เครื่อง dvd-rw จะได้ลง Truefaster V.1 ถ้าไม่ดี ก็ว่าจะลอง sKZ XP SP3 8/2008
          Last edited by tArIbAn; 11 Dec 2008, 17:48:23.

Comment

Originally posted by tArIbAn View Post
            ผมกลัวว่าจะหาแผ่น V.1 เจอหรือเปล่่ามากกว่า ไปหาซื้อเผลอๆร้านจะบอก น้องลองแผ่นVer.ใหม่ๆดีกว่้า ตัวนี้เสถียรกว่า ตัวเก่า?!
            Truefaster V.1 มีคนมาบอกว่ามันนิ่ง เร็ว ผมก็โหลดเก็บไว้แต่เครื่องไรท์เจ๊ง....=.=*
            เลยยังไม่ได้ลงซะที

ผมใช้ XP ORI SP2 แต่งเองก็ ok นะ แต่พอใช้ไปนานๆ ปรับแต่ง ลงนู่นลงนี่ เริ่มออกอาการเอ๋อ 555+ ใช้งานมาจะปีกว่าๆ
            อาการ : เวลาไม่แน่นอน แต่พอใช้ไปหน้าจอจะ ไอคอนหาย แท็ปล่างหาย กดอะไรไม่ได้นอกจาก Alt+Ctrl+Delete
            เ็ห็นบอกเกิดจากการทำงานล้มเหลวของตัว explorer.exe
            บ้างคนบอกไปกด run > explorer.exe แต่ไม่เกิดผลจะขึ้นหน้า My Documents มาให้เฉยๆ
            รอได้เครื่อง dvd-rw จะได้ลง Truefaster V.1 ถ้าไม่ดี ก็ว่าจะลอง sKZ XP SP3 8/2008
            อยากได้มั่งจังครับแล้วตัวsKZนี่หาซื้อได้ที่ไหนครับถ้าให้ผมโหลดคงหมดสิทธครับวานผู้รู้ช่วยผมทีอยากเปลี่ยนกับเขามั่งครับ

Comment

sKZ= Sokoolz มีืทั้งแบบ ORI และ โม ผมว่าน่าจะมีีคนเอาไป copy ไรท์ขายนะ
              ลองๆเดินถามร้านก่อนก็ได้ครับ น่าจะมีร้านเก็บตัว Truefaster V.1 ไม่ก็คงมีีแต่ V.4 เลย

Comment

ลองถามร้าน ดูก่อนคับ
                ไม่งั้นก้อ ร้านซ่อมคอม ฯ
                เผื่อเค้าอาจจะมีเก็บไว้ ให้ลูกค้าที่ต้องการลงคับ
                ส่วนมากวินโดว์พวกทีทำกันเองเค้าจะไม่มี ขายหรอก คับ

Comment

ผมโหลดV.4มายังไม่ได้ลงเรย

ตอนเน้ใช้V.2อยุงับ

Comment

Originally posted by P@RN View Post

แล้วมันดีไหมครับไวไหม

Comment

ใช้ skz ตัวล่าสุด แล้วมันดีหรอครับ ผมเพิ่งลง แล้วมันช้าๆยังไงไม่รู้อะครับ ช้ากว่า vista พอควรเลยงงเลย
                      เวลาเข้าหลายๆอย่างก็เอ๋อๆ เดี๋ยวว่าจะลงใหม่แล้วอะ หรือ เป็นที่เครื่องไม่รู้

Comment

ผมก็ใช้ SKZ sp3 Oct ก็ดีนะครับแต่หน้าตาสวยกว่า Truefaster v.4 หน่อยหนึ่ง

Comment

Truefaster V.1 ตัวนี้ใช้อยู่ครับดีเหมือนกัน นิ่งนะผมว่า เร็วด้วย ส่วนใครที่กังวลว่าใช้วินโดวน์แต่งแล้วจะเกิดปัญหาไม่ต้องห่วงครับ
                          ต่อให้คุณซื้อของแท้แผ่นละ 5พันกว่าบาทก็มีปัญหาเดียวกัน ไม่เชื่อลองดูโลด

Comment

ชอบ V4 ครับ
                            Last edited by chai-pk; 13 Dec 2008, 23:16:32.

Comment

ดันๆ

Comment

Working...
                              X