Announcement

Collapse
No announcement yet.

พัดลมดังจัง GTX 260 Core 216 Superclocked

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พัดลมดังจัง GTX 260 Core 216 Superclocked

ปรับ 100% มันดังซ่าาาาาา อย่างกับฝนตกเลยครับ
    เป็นปกติไหม ถามเพื่อความสบายใจครับ

ขอบคุณครับผม

เหอๆ ผมยังไม่เคยปรับถึงร้อยเลยอย่างมาก70 ก็ดังอยู่นะครับ

Comment

70-80 พอ

Comment

ปรับ 100% ดังแบบนั้นอยู่แล้ว ปรับ70-80% ตามด้านบนว่ามาก็พอครับ

Comment

.. ง่ะ ผมไม่เคยปรับเลย อยู่ที่ 40% เอง ..

Comment

เมื่อคืนลองไม่ได้ปิดฝาเคสครับมันเลยดังเกิน
            วันนี้ปิดฝาเคสแล้วเสียงพัดลมฝาเคสกลบดังเบาลง - -"
            ไม่ซู่ซ่า แหละ เครื่องผมมีพัดลม 5 ตัว
            หน้าเป่า HDD 1
            ข้างๆ 2 ตัวแรงๆ
            หลังอีก 2 เบาๆ

Comment

Working...
            X