Announcement

Collapse
No announcement yet.

Vista เป็นไข้อีกวันเดียวจะตายท่านใดมียาช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Vista เป็นไข้อีกวันเดียวจะตายท่านใดมียาช่วยที

ตามหัวข้อครับตอนนี้ผมอยู่มหาลัยเข้าเว็บไม่ได้หลาบเว็บเลยบิทก็ไม่ได้ครับท่านใดมีช่วยกรุณาส่งมาให้ใน e-mail ทีได้ไหมครับวิสต้าผมกำลังจะตายแล้ว raatasamut@hotmail.com

ขอบพระคุณมากครับ

ผมใช้ benq S41 แล้ว softmod set ยังไงเหรอครับ

Comment

mod biosดิคับ

Comment

modbiosครับแล้ว แอด oem+keyก้ผ่านหละ

ลองหาในกูเกิ้ลเอาครับ หรือไม่ก้ โมนาวิสต้า คับ

Comment

Working...
        X