Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ เล่น Grost Recon มาถึงตรงนี้แล้วไปต่อไม่ได้ .. รอบ 2 ครับ ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ เล่น Grost Recon มาถึงตรงนี้แล้วไปต่อไม่ได้ .. รอบ 2 ครับ ...

ช่วยด้วยครับ เล่น Grost Recon มาถึงตรงนี้แล้วไปต่อไม่ได้ .. รอบ 2 ครับ ...

ถึงตรง มี คอปเตอร์ บนหลังคา

แล้วข้างล่างมีรถถังอยู่นะครับ (ดังรูปครับ)

ไม่รู้จะทำอย่างไรกับรถถังนะครับ ...

ยิงก็แล้ว ไม่เป็นอะไรเลยครับ ....

ทำยังไงดีครับ ..... GURU ทั้งหลาย ...
    Last edited by CORONA; 15 Feb 2007, 11:25:42.

วิ่งไปที่ฮ. เอาจรวดต่อสู้รถถังดรากอนมาสิ

Comment

ฝากถามมั่ง ฉากตึกระเบิดแล้วให้คุ้มครองตัวประกันแบกขึ้น ฮ.แล้ว ให้ป้องกันพื้นที่ต่อ.. เทคนิคยังไง สู้ต่อไม่ไหวตายเริ่มใหม่ทุกที มันมาเยอะ ทั้งรถถัง ทหาร สั่ง ฮ.ยิงรถถังไม่ทันเลย

Comment

ข้างตึกถล่มมันจะมีซอกตึก เรียกทีมไปอยู่แถวนั้น
        จะหลบรถถังได้ ส่วนรถหุ้มเกาะกับศัตรู เราจะยิงมัน
        จากจุดนี้ได้
        คุมทีมให้ดี เพราะมันชอบวิ่งออกไปให้เขายิงอยู่เรื่อย

แล้วเราค่อยๆโผล่ไปมาร์ครถถังครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

มีรัยก้อถามมาได้ครับ
            ผมกำลังเล่นรอบ 2 อยู่
            ความจิงเกมนี้ไม่มีปัญหา
            อะรัยให้แก้นะครับ แค่
            หลบกระสุนฝ่ายตรงข้าม
            ได้ก้อผ่านแล้วครับ เล่น
            เอามันๆ เปิดเสียงหนักๆ

ซื้อ RB6 Vegas มา
            เริ่มเล่นก้อเซงแระ GRAW
            ว่าเหนตัวยากแล้วนะครับ
            Vegas มองแทบไม่เหน
            เลยอ่ะ เสียดายตังค์

Comment

Grost Recon หลบกระสุึนไม่ค่อยได้อย่างใจครับ เม้าท์ microsoft ที่ขายคู่มากับคีบอร์ด มันโดด ดีอย่างเดียวที่ปุ่มลื่นๆไม่ลอกง่ายเหมือน logitech แล้วจะไปใช้ตัวไหนดีล่ะเนี่ย

Comment

ในออปชั่นเกม มี เซนซิทีฟ เมาส์
                ลองไปปรับดูครับ

จิงๆเวลาหลบกระสุน ต้องใช้คียบอร์ด
                ครับ ปุ่ม A/D/S

ผมใช้ 518 MX (เมาส์เกมส์)เล่น
                GRAW ใช้แค่ 800 dpi เท่านั้นครับ
                (สูงสุด 1600 dpi)

ปล. เมาส์ บุ บิ บู้ บี้ ดีมั๊ยละครับ
                คล้ายโดนยิง สะจัยซาดิสเปนยิ่งนัก 5 5 5

Comment

Originally posted by ECHO View Post
                  วิ่งไปที่ฮ. เอาจรวดต่อสู้รถถังดรากอนมาสิ

ถึงคุณ ECHO ... เออคือว่า ... จรวดต่อสู้รถถังดรากอนคือตัวไหนครับ ....

ผมลองรูปให้ดูด้วยนะครับ .... ไม่รู้ว่าตัวไหนนะครับ ...
                  Last edited by CORONA; 15 Feb 2007, 11:36:24.

Comment

กำ แล้วจะเล่นจบมั๊ยเนี่ยะ
                    กด F แช่ เลื่อนวีลเมาส์

เอาเจ้าตัวในรูปไปยิงรถถังครับ

Comment

Originally posted by ECHO View Post
                      กำ แล้วจะเล่นจบมั๊ยเนี่ยะ
                      กด F แช่ เลื่อนวีลเมาส์

เอาเจ้าตัวในรูปไปยิงรถถังครับ

ขอบคุณ คุณ ECHO นะครับ .... ผมเล่นผ่านด่านนี้ แล้วครับ ...

โอกาสหน้าจะมารบกวนใหม่ครับ ..... อย่างไงอย่างเพิ่มเซ็งนะครับ ...

Comment

ยังไม่มีแผ่นเลย อยากเล่นจัง

Comment

Working...
                        X