Announcement

Collapse
No announcement yet.

สุดโปร่งใสในงาน Creative Year End Sale 2008 :p (แหว่ะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

่น่าเสียดายแบร์นดีๆแบบนี้จัง

Comment

ง่า ช๊อคเลยอ่ะกำลังอยากไปเลย

Comment

ผมไปถึง 8.30 นะครับเห็นทุกอย่าง แล้ว คุณไป 10.05 คุณไม่ได้ดูตอน 9.45 นิครับว่าเค้าเข็นอะไรออกไป
        แล้วเข็นออกไปทำไม?? บอกเพื่อตุนของไว้วันอื่น?? อย่าพูดดีกว่าครับ แล้ววันอื่นมันมี mp3 ไหม??
        ไอ้ที่เห็นว่าจะขายได้ดีจนคนต้องแย่งกันทำไมไม่กันไว้ครับ กันแค่ 2zs p หรือไง ???
        แล้วบอร์ด 8800 กันไว้วันอื่นหรือไงครับ เข็นกลับไปหรือเปล่า

ผมแค่ตั้งขอสงสัยนะ ไม่ได้กล่าวหา เห็นอะไรพูดงั้น ไม่มีหลักฐานครับ แต่คนเห็นเป็นร้อยนะครับ ก่อน 10.00 น.

Comment

ขอโทษนะครับ 10.05 นี่เรียกว่าเช้าแล้วหรอครับ ??? คนอื่นเขามากันตั้งแต่ 9 โมงเช้าด้วยซ้ำ ตั้งแต่ก่อนร้านเปิด พอร้านเปิดวิ่งเข้าไปดูกันเห็นแต่ป้ายแต่ไม่เห็นสินค้า ?? ส่วนกั๊กขายวันอื่น แน่ใจหรอว่าเป็นเช่นนั้นครับ ??? งานแบบนี้ใครจะไปซื้อกันเป็นร้อยๆชิ้นผมไม่สนใจหรอกครับ การเบียดเสียดแย่งกันเป็นเรื่องปรกติอยู่แล้ว ผมไม่ติดใจสนใจหรอก แต่ที่ผมติดใจคือไปแล้วไม่มีสินค้า นั่นคือประเด็นมากกว่าครับ

ผมว่าทางที่ดีท่านอย่าออกมาพูดแบบนี้จะดีซะกว่าครับ ยิ่งออกมาพูด มันมีแต่ทำให้ยิ่งดูแย่ลงซะอีกด้วยซ้ำ

Comment

Originally posted by ท้องฟ้าสีเพลิง View Post
            มันก็แล้วแต่ล่ะคับ นานาจิตตัง ที่ผมไปงานนี้ เพราะอยากได้ SB Live 24 bit ครับ แต่ก็ไม่ทันเค้า

แต่ที่แน่ๆ Creative กำลังหายไปจากตลาดเมืองไทยครับ บอกได้แค่นี้ กำลังจะไม่มีใครเอามาทำตลาดแล้ว
            ถ้าคุณท้องฟ้าฯ ไปวันแรกเหมือนผม แปลว่าคุณไปเร็วเกินครับ

ผมไปตั้งแต่ 9.40 เปิดขายปั๊ป ฝ่าดงตีนเข้าไป ไม่มีสักตัว พอวนไปวนมา รอบที่สี่ มันเพิ่งจะมาโผล่อยู่ในกล่องครับ ในสภาพที่ไม่น่าไว้ใจสุด ๆ^^

พนักงานน่าจะพูดอะไรให้มันเคลียร์ ๆ หน่อยครับ ประเภทคำถามเดียว 5 คำตอบ มันก็แปลว่ามีคนโกหกผมตั้ง 4 คนขึ้นไปแล้วนะ

แล้วก็ ผมเซ็งพ่อค้ามากกว่าอะไรทั้งนั้นแหละครับ

วันนี้วันสุดท้าย แวะไปดูเล่นเสียหน่อยดีกว่า

Comment

ถ้าแย่งกันขนาดนี้...ต้นทุนของเท่าไรครับ ราคาขายจริง...ราคาลด............กำไรเท่าไรเนี่ย

Comment

ขนาดเอาเงินไปให้ ยังทำกันแบบนี้ เซงhwh
                creative น่าจะเปลี่ยนดีลเลอร์ได้แล้ว hwhทำของดีๆเค้าเสียหมด

Comment

วันนี้รับลำโพงเล็ก sbs 60 มาหนึ่งคู่

ดังข้างเดียวครับ งานเข้าเต็มดอก

Comment

Working...
                  X