Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น Point Blank บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น Point Blank บ้างครับ

ใครเล่นบ้างครับกับ Point blank เกม FPS online
    อยากถามว่ารู้สึกดีกว่าเกม FPS online ที่เปิดในไทยที่ผ่านมารึป่าวครับ
    นอกจากเรื่องความสวยของภาพที่สวยกว่า

Originally posted by Buddykung View Post
    ใครเล่นบ้างครับกับ Point blank เกม FPS online
    อยากถามว่ารู้สึกดีกว่าเกม FPS online ที่เปิดในไทยที่ผ่านมารึป่าวครับ
    นอกจากเรื่องความสวยของภาพที่สวยกว่า
    ลองแล้วโดนใจมากกว่าทุกเกม รู้สึกได้ว่าเจ๋งกว่า sf cso sa จริงแท้แน่นอน สำหรับผมนะ

Comment

Originally posted by duckman View Post
      ลองแล้วโดนใจมากกว่าทุกเกม รู้สึกได้ว่าเจ๋งกว่า sf cso sa จริงแท้แน่นอน สำหรับผมนะ
      เช่นกันครับสนุกกว่าทุกเกมที่ท่านกล่าวมาภาสวยใช้ได้พอๆกะCS S

Comment

ตายบ่อย - - ยิงใครมะได้เลยง่ะ

แต่ก็สนุกดี

Comment

หุหุ ภาพสวยกราฟฟิคดีนะครับ สำหรับเกมออนไลน์ในไทยตอนนี้

สุยอดๆ

Comment

Point Blank - ประสบการณ์ FPS มันส์ทะลุพิกัด

มันส์มาก มาคอนเฟิร์มอีกเสียง ภาพสวย เลือดกระฉูด สมจริง มันส์ ไม่แลคมาก กำลังรอดูไอเท็มที่กำลังจะออกมาอยู่

เซิฟเวอร์เต็มทุกวันเลยแห๊ะ เข้ายาก

Comment

เจอกันทักบ้างนะครับ ชื่อในเกม BlythE อยู่แคลน Expครับ อิอิ

Comment

มันส์มากครับ มายืนยันอีกคน ปกติ ไม่ได้เล่นเกมแนว FPS เพิ่งรู้ว่าเกมแนวนี้มีทำเควสกะเขาด้วย -.-

Comment

อยากให้มี Battlefield Hero มาอีกสักเกมถึงตายก็ฮ่าไม่เครียด

Comment

Point blank เดินตั้งนานกว่าจะเจอคน

Comment

ภาพสวยสมจริง มีเลือด ดีกว่าทุกเกมที่ผ่านมา

แต่ตอนเล่น CLOSE BETA มันยิงง่ายกว่า
                      พอมา OPEN ปืนส่ายมากๆๆๆ งงเลย แบบว่า ยิงไม่โดนใคร

ก็เลย ไม่เล่นละ -*-

Comment

เล่นน้ะแต่.....เลือดไม่สาดต้องไปสมัครใหม่ล้ะ 55+

Comment

เดี๋ยวกลับไปโหลดเล่นด้วยคน น่าจะมันแฮะ

Comment

โหลดเสร็จแล้ว เดี๋ยวเจอกัน

Comment

ก็ดีกว่า ทุกเกมที่เคยเล่นๆ มาละ่ะน ไม่ชอบอย่างเดียว ตอนขว้างระเบิด ดีเลย์ นาน

Comment

Working...
                              X