Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบขนาด BG ของ Folder อ่างับ รบกวนหน่อยนะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบขนาด BG ของ Folder อ่างับ รบกวนหน่อยนะ

ใช้ Notebook 14.1"
    ขนาดหน้าจอ 1280 * 800

อยากทราบว่า

ขนาด BackGround ของแต่ละ Folder มีขนาดเท่าไรหรอครับ
    พอดีจะใส่รูป BG ลงในแต่ละ Folder
    Last edited by bellmatrix; 11 Dec 2008, 20:09:40.

ดันจ่ะ

Comment

.. bg คืออะไรอะ

Comment

BG background ?

มันจะใส่ ขนาดเท่าไหร่ก็ได้ไม่ใช่เหรอ

ถ้า มันเล็กไปมันก็ จะ replace เอง

จะใส่ แต่ละ folder 1280x800 เลยเหรอโอ้ววว หนืดแน่ๆ

Comment

ดันปาย อิอิ

Comment

ขนาดของท่านผมว่า 800*600 ถึง1024*768 กำลังดีครับ ภาพมันจะได้ไม่ซ้อนกันมาก ของผมขนาดจอมัน ไวน์ 19 ผมใช้ ขนาด 1029*862 ครับ แต่ผมว่านะมันขึ้นอยู่กับภาพที่เราจะใส่มากกว่า ว่าเราเลือกแบบวิวใกล้หรือไกล ลึกหรือตื้น มันจะต่างกันครับ

Comment

ดานๆ อิอิ

Comment

Working...
              X