Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมผมจะเข้าเล่น GTA IV แล้วมันขึ้นอย่างนี้อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมผมจะเข้าเล่น GTA IV แล้วมันขึ้นอย่างนี้อะครับ

ทำไมผมจะเข้าเล่น GTA IV แล้วมันขึ้นอย่างนี้อะครับ
    พอเข้าแล้วถึงหน้า DOS โหลดแปปนึงก็ก็ขึ้นว่า RGSC.exe cannot start! RGSC (Rockstar Games Social Club) must be present and running for game to run.
    มันขึ้นอย่างนี้อะครับ แล้วมีให้กด OK ผมก็กดไปก็ไม่มีไรเกิดขึ้น
    ช่วยบอกวิธีแก้ไขหน่อยนะครับ แก้มา2วันละครับ ยังไม่ได้เลย อยากเล่นมากๆตอนนี้
    ขอบคุณมากๆครับ

ใส่แผ่น1เข้าไฟล์ที่ชื่อRGSCเลือกSET UPแล้วrepairคับ
    Last edited by Kingdomax; 11 Dec 2008, 20:36:49.

Comment

แก้ไขปัญหาได้หรือยังครับ

Comment

Working...
      X