Announcement

Collapse
No announcement yet.

งานเข้าแล้วผม ....Prince of persia ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งานเข้าแล้วผม ....Prince of persia ช่วยที

เสียงตัวละครหาย เสียงประกอบหาย
    แต่เสียงตนเข้าเกมยังมีอยู่

งงมาก ทำไงให้มีเสียง
    โหลดตัว Prince.of.Persia-SKIDROW ,ทำไงดีครับ ช่วยที
    ใช้ซาวการ์ด audigy SB ตัวละ 1700

ผมเพิ่งโหลดมา เสร็จแล้ว แต่ยังไม่ได้ลงเลยครับ -*-

Comment

รู้แล้วครับ ใครไม่รู้ หรืออะไรก็ไม่ทราบ ม่างปรับซาวน์การ์ดผมเป็น 7.1
      แสรดดดดดดดด

Comment

ไปปรับใน Control panel ยังครับ ผมเล่นเสียงครบปกตินะ

Comment

อู้วตอบเองเลยครับ

Comment

Working...
          X