Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม sensorviewpro เห็น อุณหภูมิของ cpu เป็น 0 ครับ อะไรเสียหรือครับ ตามรูป เสปคด้านใ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม sensorviewpro เห็น อุณหภูมิของ cpu เป็น 0 ครับ อะไรเสียหรือครับ ตามรูป เสปคด้านใ

[IMG]เรียนต่อต่างประเทศเพชร[/IMG]

รูปนี่ไม่ใช่รูปจากเครื่องที่มีปัญหานะครับ อันนี้เอามายกตัวอย่าง

คือเพิ่งประกอบเสร็จครับ แล้วกะจะเข้าไปเช็คอุณหภูมิของ cpu ก็เป็นแบบนี้ครับ

คือในวงสีแดงตามรูปครับ มันจะขึ้น 0 ตลอดครับ

แล้วก็ในวงเขียว ขึ้น 32 ตลอดครับ

แต่ค่าอย่างอื่นก็ปกตินะครับ

ไม่ทราบว่าเมนบอร์ดเสียหรือปล่าวครับ

e8400 กับ GA EP45 UD3R ครับ

ขอบคุณครับ

ดันนนน เมนบอร์ดผมเสียหรือปล่าว แล้วจะเอาไปเปลี่ยนตัวได้มั๊ยครับ เพิ่งซื้อมานะเนี่ย

Comment

กำไม่มีใครรู้เลยหรอ

Comment

ดัน

Comment

Working...
        X