Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 1500+200 เอา m/b ไหนดี ลากไกลหน่อย จัดทีท่านทั้งหลาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 1500+200 เอา m/b ไหนดี ลากไกลหน่อย จัดทีท่านทั้งหลาย

เอามาลาก 4800+ สัก 3.0G
    กับแรม corsair 1*2gb bus 800 บ้านๆ
    ขอที่มี parallel port เอาไปเสียบเครื่องพิมพ์เครื่องเก่า
    งบบ้านๆ 1500+200
    จัดทีครับ

NF6P ถ้ายังหาซื้อได้

Comment

งบประมาณนี้คงN61P-S ส่วนNF6P คงหายาก
      ส่วนผมพึ่งถอยN68PV-GSมาให้เพื่อน คู่กับ4800+ ก็1,690 ที่JIB
      ลากบัสเล่นๆไม่ได้ปรับแต่งไร ก็2.8สบายๆ แรมคิงตันบ้านๆ 3.0คงฉลุย

Comment

ASROCK ALIVENF6P-VSTA
        ASROCK N61P-S

ลองดูที่ jib

http://www.jib.co.th/TH/subcategory....ubCategory=278

Comment

เอาบอร์ดผมมั้ยครับ ตามลายเซ็น 3.0G สบายๆ(1200)

Comment

msi เห็นในเวป m&d มีขายอยู่ใช่ไหมครับ

Comment

ASROCK ALIVENF6P-VSTA
              ASROCK N68PV-GS

ทั้ง3รุ่นนี้ NF6P เท่านั้นที่มี parallel port ตามที่ท่านต้องการ

Comment

ASROCK N68PV-GS
                มีด้วยหรอครับท่าน
                ไม่เห็นมีนะครับ ซื้อให้เพื่อนอยู่หรือมันมีหว่า งง บอกทีครับ

Comment

โทดทีครับอ่านไม่ครบ
                  ตกลง NF6P ที่มี parallel port ใช่ไหมครับ โทดที
                  แล้วถ้าเป็นตัวนี้อะครับ Asus M2N68 เป็นไง
                  http://www.asus.com/prog_content/mid...spx?model=2483

Comment

Originally posted by eakmohbin View Post
                    เอาบอร์ดผมมั้ยครับ ตามลายเซ็น 3.0G สบายๆ(1200)
                    อยากได้บอร์ดตัวนี้อ่ะ ขายมั๊ย

Comment

N68PV-GS

Comment

N68PV-GS มันไม่มี parallel port ตามที่ จขกท.ต้องการครับ

Comment

โทดทีไม่ได้อ่านของ จขกท

มองแต่ งบ คับ อิอิ

Comment

m2n68 ง่ายๆ parallel port ผมไม่รู้มันคือไร - -"

Comment

NF6P-VSTA กับรุ่นก่อนหน้านั้น เดินถามหลายร้านที่พันทิพ เค้าบอกเลิกนำเข้ารึว่าเลิกผลิตไรเงี้ยเพราะมันมีรุ่นใหม่กว่า JIBมีแต่ชื่อ แต่ไม่มีของ

Comment

Working...
                              X