Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาเม้าส์GTA4กับFARCRY2ขอร้องช่วยเหลือด่วน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาเม้าส์GTA4กับFARCRY2ขอร้องช่วยเหลือด่วน

ผมมีปัญหาเม้าส์ช้ามาก ช้าขนาดต้องยกเม้าส์สองทีกว่าจะลากพ้อยเตอรจากบนสุดลงมาล่างสุดใด้ เป็นแค่ สองเกมส์ คือGTA4 กะfarcry2 ปรับจากทั้งวินโดวน์และ ในตัวเกมแล้วไม่มีอะไรดีขึ้นเลยครับ เพื่อนๆๆคนไหนมีวิธีแก้บอกผมที ปวดหัวจะแย่แล้วเล่นไม่ใด้เลย กะว่าเด๊วโมโหมากๆๆ จะไปถอย xbox มาเล่นแล้ว นี่

ปล. ทำไมgta4 ผมปรับ กราฟิกแทบไม่ใด้สักอย่าง มันโดนล๊อค หรือเปล่าครับ มีวิธีแก้ไหม

atlon64x2 5000+ กะ 8800GTS G80 ปรับใด้แค่ LOW -*-

gta ผมเป็นแค่หน้า menu oนะ

Comment

ใช้ mouse ที่ปรับ dpi ได้ ปัญหานี้จะหมดไป อิอิ

Comment

Working...
      X