Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมที่ทำให้คุณต้องเสียน้ำตา....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกมที่ทำให้คุณต้องเสียน้ำตา....

เคยมีมั้ยครับที่เล่นไปน้ำตาไหลไป....

ผมมีครับ สดๆเลย GTA IV

เศร้าครับถูกแฟนหักหลังเหมือนในชีวิตของผมจิงเลย....(เศร้าเพราะกระตุกด้วย)

ไร้สาระมามาก จิงๆแล้วมีอยู่เกมนึง Shadow of Collosus ทำเอาซึมเลยตอนจบ

เพื่อนๆเคยมีแบบผมบ้างมั้ย แชร์ประสบการกันครับ ขำขำ....

หุหุ

Comment

ล่าสุดก็ FARCRY2 จำได้ว่าวันนั้นเล่นจนเช้าเล่นไปหาวไปน้ำตาไหลเป็นทางเลย เกี่ยวไหมหว่า
      ล้อเล่นนะครับ ขำๆ

Comment

ไม่มี อะ
        มีแต่เครียด เวลาเล่นไม่ผ่าน เอิ๊ก ๆๆๆ
        แล้วก็ไปหา สูตรโกง (Trainer) มาสู้ใหม่ หิหิหิ (สะใจ ชนะแบบโกงๆ ^^ )

Comment

GTA4 ผมเศร้า ครับ เพราะ มัน ตุก จิงๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

มีแต่เล่นแล้วอวกครับ.......

Comment

Metal Gear SOL
              สงสาร the boss T T

Comment

Originally posted by Antfield View Post
                Metal Gear SOL
                สงสาร the boss T T
                อ๊ะ...จิงด้วยๆ

Comment

prince of persiaคับ

เกบไฟสีฟ้ายากมาก นั่งเล่นจนน้ำตาเล็ด เพราะแสบตา

เกี่ยวไหมนิ^___^

Comment

น้ำตาไม่มีครับ มีแต่น้ำรักแร้ไหลออก กดดัน จริงๆ NFS-Most wanted ด่านหนีตำรวจ 555

Comment

ของผมเคยครับ ตอนม.4
                      นั่งเล่น GTA:San andreas อยู่ สักพักแฟนโทรมาบอก "เลิกกันเหอะ๐
                      เศร้าเลยคับT_T

Comment

แต่ละท่าน ช่างน่าเศร้าเนอะ (ก๋วน...)

Comment

Crysis ภาคแรกครับ ด่านระเบิดเรือ เล่นไปร้องไห้ไป

สงสารการ์ดจอ

Comment

ผม เกมมาริโอ้เวิลล์ครับ ตอนเด็กๆ แอบหนีเรียนไปเล่นที่ร้านเกม แม่รู้ มาตีคาร้าน ร้องไห้ระงมเลยครับจำฝังใจ ไม่กล้าเข้าร้านนั้นอีกเลยอายเด็กในร้าน กะอายเจ้าของร้าน T T ปัจจุบัน เล่นเกมไม่เคยน้ำตาออก มีน้ำอย่างอื่นออกแทนแล้ว เกมแนะนำ เซ็กซี่บีช 10

Comment

ไม่มีอะ[มั้ง]

Comment

Working...
                              X