Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ ASUS 8800GT 1GB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ ASUS 8800GT 1GB

คือว่าพอผมลงไดร์เวอร์ที่มากับแผ่นผมก็ใช้งานปกติ พอผมลงไดร์เวอร์ตัวใหม่ที่ดาวโหลดมามันกลับเด้งเป็นจอฟ้าอะคับสาเหตุนี้มันเกี่ยวกับอะไรเหรอคับ

โหลดตัวไหนมาใช้ครับ วินโดวส์อะไร

Comment

xp skz servpack 3

แล้วโหลด ไดร์เวอร์ 180.48 มาอะคับและโลหด 180.84 มาคับพอลงเสร็จแล้วรีสต๊าดเครื่องมันก็ขอฟ้าเหมือนเดิมอะคับแต่ถ้าเป็นไดร์เวอร์ที่ติดมากับตัวการ์ดเลยเล่นได้ไม่เป็นไรคับ

Comment

เปลี่ยนวินโดวส์

Comment

Originally posted by Auntonio View Post
          เปลี่ยนวินโดวส์
          ครับ แล้วถ้าเปลี่ยนไปใช้ vista 64bit แล้วลง directx 10 จะดีกว่าปะคับ

Comment

ผมก็ใช้ skz ลงไดว์เวอร์ 180.48 ไม่เห็นเป็นไรเลย แต่เป็นตัว 9600GSO OC ครับ

Comment

Originally posted by adtong View Post
              ผมก็ใช้ skz ลงไดว์เวอร์ 180.48 ไม่เห็นเป็นไรเลย แต่เป็นตัว 9600GSO OC ครับ
              ผมลองลงใหม่ หลายครั้งแล้วอะคับ มันก็ยังเป็นจอฟ้าเซงเจงๆเด๋วลองเปลี่ยน windows ใหม่ละกานคับ อิอิ

Comment

วินโดวส์ Original

Comment

skz sp3 เดือนตุลาคมหรือเปล่าวครับ ผมใช้ตัวนี้

Comment

Originally posted by adtong View Post
                    skz sp3 เดือนตุลาคมหรือเปล่าวครับ ผมใช้ตัวนี้
                    ครับตัวเดียวกันเลยคับ

Comment

อาจจะเป็นที่การ์ดหรือเปล่าวครับผมใช้ 9600GSO OC กับไดว์เวอร์ตัวนี้ไม่เป็นนะครับ ลากกันมันเลย อิอิ

Comment

พยายามล้างไดร์เวอร์ตัวเก่าออกให้หมดครับ แล้วค่อยลงตัวใหม่ล่าสุดลงไป ที่จอฟ้าเพราะไฟล์มันไม่แมตกันครับ คือไดร์เวอร์ที่แถมมากับการ์ดอาาจะเก่า เช่น 170.50 พออัพเป็น 180.48 มันเลยเอ๋อๆ ผมใ ช้ 8800GT + 180. 48 + SP3 ไ ม่เ ห็นเ ป็นไ รครับ ใช้ไปเถอะครับผมว่านิ่งกว่า Sp2 อาจจะมีปัญหาบ้างถ้าแก้ตรงจุดก็น่าจะเวิร์ค ไม่ต้องลงใหม่ให้ยุ่งยากส์

Comment

Originally posted by Auntonio View Post
                          วินโดวส์ Original
                          ตามนั้น

Comment

Originally posted by boyd_747 View Post
                            พยายามล้างไดร์เวอร์ตัวเก่าออกให้หมดครับ แล้วค่อยลงตัวใหม่ล่าสุดลงไป ที่จอฟ้าเพราะไฟล์มันไม่แมตกันครับ คือไดร์เวอร์ที่แถมมากับการ์ดอาาจะเก่า เช่น 170.50 พออัพเป็น 180.48 มันเลยเอ๋อๆ ผมใ ช้ 8800GT + 180. 48 + SP3 ไ ม่เ ห็นเ ป็นไ รครับ ใช้ไปเถอะครับผมว่านิ่งกว่า Sp2 อาจจะมีปัญหาบ้างถ้าแก้ตรงจุดก็น่าจะเวิร์ค ไม่ต้องลงใหม่ให้ยุ่งยากส์
                            อาจจะเป็นอย่างที่ท่านว่าก้ได้นะคับเพราะเวลาผมลงผมลงทับเลยอะคับแบบไม่ได้ remove ตัวเก่าออกก่อนนะคับเด๋วจะลงดูตามท่านคับ

Comment

ได้แล้วคับจะต้อง remove ไดร์เวอร์ตัวเก่าออกก่อนแล้วจึงลงใหม่คับขอบคุณทุกๆท่านมากๆนะคับ
                              และอีกอย่างผมอยากรู้ว่า ดาร์ดจอผม 53 องศา มันร้อนเกินเปล่าคับ

Comment

Working...
                              X