overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 29

Thread: เคยเห็นไอ้อันนี้กันไหม๊พี่น้อง ผมว่ามันเจ๋งดีอ่ะ

OverclockZone Legend Pegazus's Avatar

Default เคยเห็นไอ้อันนี้กันไหม๊พี่น้อง ผมว่ามันเจ๋งดีอ่ะ

พอดีลูกน้องมันมาทอดถวายไว้ให้ตั้งแต่อาทิตย์ที่แล้ว ไม่รู้มันคืออะไร มานบอกแต่ว่าให้ท่านไว้ต่อเน็ต วันนี้ ADSL มันล่ม แต่คิดถึงพี่น้อง OverclockZone มาก เลยเอามันเสียบจึ๊กกับโน๊ตบุ๊ค โอว มันเร็วดีแฮะ เลยเอามาฝากครับ
    เป็น Aircard เสียบช่อง PCMCIA ของโน๊ตบุ๊ค ไว้ต่ออินเตอร์เนต ผ่านเครือข่าย CDMA แบบ 3G เห็นใน Connection มันเขียนอย่างนั้นอ่ะ 3G จริงจริ๊ง ก็เพิ่งรู้นี่แหละว่าเมืองไทยใช้ได้แล้ว
    เร็วใช้ได้เลย พอๆกับ ADSL ที่ใช้อยู่ ลองดาวน์โหลดดูได้ 115 KB/S
    โทรไปถามลูกน้อง เค้าบอกว่า Aircard ราคา 12,900 บาท จ่ายรายเดือนละ 590 บาท เล่นได้ unlimit แต่ลืมถามว่ามานไปซื้อมาจากไหน ลองสืบกันเอาเองแล้วกัน สงสัยกลัวผมติดต่อไม่ได้เวลาไปไกลๆ อย่างนี้เราก็เล่นเน็ตในป่าได้แล้วซินี่ แจ่มครับแจ่ม
    เอามาฝากครับ เผื่อมีใครสนใจ

Spec manager wikorn's Avatar
    FB:wikorncom thailand www.wikorncom.com

ผมเคยลอง หลายที่เหมือนกัน อาผมใช้อยู่ เร็วดีนะครับ

OverclockZone Legend Pegazus's Avatar

พอดีเห็นว่าพึ่งเปิดตัว 25 ม.ค. เนี่ยครับ นึกว่าของใหม่ หน้าแตกเลย เอามะพร้าวห้าวมาขายสวนซะแล้วตู

OverclockZone Member nongmook's Avatar

-*-

OverclockZone Member Cesc's Avatar
    Creative University

เพิ่งรู้อะ พืงเคยเห็นเรยอะ

OverclockZone Member spin 9's Avatar

ถ้าไม่ได้ใช้ ก็เอามาถวายผมบ้างก็ได้นะครับ

AK
    Guest

Default เคยเห็นเขาขายกันเยอะ...แต่ไม่รู้เลยว่ามันชื่อนี้

http://technology.thaiza.com/detail_...p?news_id=1869
    ไปดูเอาเองก็แล้วกันนะ.....

AK
    Guest

Default แล้วนี่ละเคยเห็นกันใหม...ใครเคยเห็นตัวจริงแล้วช่วยบอกที

สวัสดีครับท่านปิน9 เดี๋ยวเสร็จโปรเจคนี้ ตั้งใจไว้แล้วว่าถ้าท่านไม่รังเกียจ จาเอาของประหลาดไปทอดถวายท่าน ให้ลองเล่นดูครับ

OverclockZone Member kenji_shinoda's Avatar

หุหุ มีของเล่นใหม่มาให้ดูกานอีกแย้ว

หน่วยจู่โจม guru's Avatar

ของเล่นเยอะจังครับ

เห็นว่า รายเดือน ถูกโคตรเลย แค่หลักร้อยเอง ได้เนต512/256อ่ะครับ

จำไม่ได้ว่า3หรือ5หรือ7ร้อยต่อเดือน

OverclockZone Member romeo's Avatar
    Arround The World

มันใช้ได้จิงๆเหรอเนี่ยไวกว่าที่บ้านอีก - -

OverclockZone Member Yoshimitsu's Avatar

ไวดีจัง น่าหามาเล่น
    ลืมไป ไม่มีโน๊ตบุ๊ค

OverclockZone Member ninenine's Avatar

ใช่ต่อเน็ต โดยใช้สัญญาญ โทรสับไม่ใช่เหรอครับ

OverclockZone Member excellen's Avatar

น่า ใช้ มากเลย แต่ แพง จัง

OverclockZone Member PUSH THE TEMPO's Avatar

590!!?? ไหงเดี๋ยวนี้ถูกจัง ผมใช้ปีที่แล้ว 56kล่อไปเดือนละ1200 - -

cjj
    Guest

Quote Originally Posted by เด็กนอกสังกัด View Post
    เห็นว่า รายเดือน ถูกโคตรเลย แค่หลักร้อยเอง ได้เนต512/256อ่ะครับ

จำไม่ได้ว่า3หรือ5หรือ7ร้อยต่อเดือน
    เป็นของอะไรเหรอครับ เคยดูของ dtac hutch มัน999บาท พอดีสนใจอยากจะใช้อยู่ แล้วไม่ทราบว่าผมจะหาข้อมูลได้จากที่ไหนครับ
    ขอบคุณครับ

OverclockZone Member เสือไรเฟิล's Avatar

เห็น ราคา แล้วก็ อืม............ ลงการ์ดจอดีก่า

OverclockZone Member aprodise's Avatar

เหอๆ ของแต่ละอย่างของพี่ เกินผมเอื้อมจริงๆ

อะไรที่มันเกิน 2000-3000 ผมคุยกะใครเค้าไม่ได้จริงๆ

งบจ๋างบ อยากรู้ว่างบนั้นตั้งอยู่ที่ใด...

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks