Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคยเห็นไอ้อันนี้กันไหม๊พี่น้อง ผมว่ามันเจ๋งดีอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคยเห็นไอ้อันนี้กันไหม๊พี่น้อง ผมว่ามันเจ๋งดีอ่ะ

พอดีลูกน้องมันมาทอดถวายไว้ให้ตั้งแต่อาทิตย์ที่แล้ว ไม่รู้มันคืออะไร มานบอกแต่ว่าให้ท่านไว้ต่อเน็ต วันนี้ ADSL มันล่ม แต่คิดถึงพี่น้อง OverclockZone มาก เลยเอามันเสียบจึ๊กกับโน๊ตบุ๊ค โอว มันเร็วดีแฮะ เลยเอามาฝากครับ
    เป็น Aircard เสียบช่อง PCMCIA ของโน๊ตบุ๊ค ไว้ต่ออินเตอร์เนต ผ่านเครือข่าย CDMA แบบ 3G เห็นใน Connection มันเขียนอย่างนั้นอ่ะ 3G จริงจริ๊ง ก็เพิ่งรู้นี่แหละว่าเมืองไทยใช้ได้แล้ว
    เร็วใช้ได้เลย พอๆกับ ADSL ที่ใช้อยู่ ลองดาวน์โหลดดูได้ 115 KB/S
    โทรไปถามลูกน้อง เค้าบอกว่า Aircard ราคา 12,900 บาท จ่ายรายเดือนละ 590 บาท เล่นได้ unlimit แต่ลืมถามว่ามานไปซื้อมาจากไหน ลองสืบกันเอาเองแล้วกัน สงสัยกลัวผมติดต่อไม่ได้เวลาไปไกลๆ อย่างนี้เราก็เล่นเน็ตในป่าได้แล้วซินี่ แจ่มครับแจ่ม
    เอามาฝากครับ เผื่อมีใครสนใจ

ผมเคยลอง หลายที่เหมือนกัน อาผมใช้อยู่ เร็วดีนะครับ

Comment

พอดีเห็นว่าพึ่งเปิดตัว 25 ม.ค. เนี่ยครับ นึกว่าของใหม่ หน้าแตกเลย เอามะพร้าวห้าวมาขายสวนซะแล้วตู

Comment

-*-

Comment

เพิ่งรู้อะ พืงเคยเห็นเรยอะ

Comment

ถ้าไม่ได้ใช้ ก็เอามาถวายผมบ้างก็ได้นะครับ

Comment

เคยเห็นเขาขายกันเยอะ...แต่ไม่รู้เลยว่ามันชื่อนี้

http://technology.thaiza.com/detail_...p?news_id=1869
              ไปดูเอาเองก็แล้วกันนะ.....

Comment

แล้วนี่ละเคยเห็นกันใหม...ใครเคยเห็นตัวจริงแล้วช่วยบอกที

http://technology.thaiza.com/detail_...p?news_id=1856

Comment

สวัสดีครับท่านปิน9 เดี๋ยวเสร็จโปรเจคนี้ ตั้งใจไว้แล้วว่าถ้าท่านไม่รังเกียจ จาเอาของประหลาดไปทอดถวายท่าน ให้ลองเล่นดูครับ

Comment

หุหุ มีของเล่นใหม่มาให้ดูกานอีกแย้ว

Comment

ของเล่นเยอะจังครับ

Comment

เห็นว่า รายเดือน ถูกโคตรเลย แค่หลักร้อยเอง ได้เนต512/256อ่ะครับ

จำไม่ได้ว่า3หรือ5หรือ7ร้อยต่อเดือน

Comment

มันใช้ได้จิงๆเหรอเนี่ยไวกว่าที่บ้านอีก - -

Comment

ไวดีจัง น่าหามาเล่น
                            ลืมไป ไม่มีโน๊ตบุ๊ค

Comment

ใช่ต่อเน็ต โดยใช้สัญญาญ โทรสับไม่ใช่เหรอครับ

Comment

Working...
                              X