Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ LCD 19 หน่อว่าตัวไหนโดน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ LCD 19 หน่อว่าตัวไหนโดน

ช่วยแนะนำ LCD 19 หน่อว่าตัวไหนโดน
    คุ้มราคา และสีสวยคมชัด
    ช่วยจัดกน่อยครับ

ผมใช้ Samsung 943BWX ราคาประมาณ 4,XXX ผมว่าสวยแล้วก็คุ้มด้วยครับ

Comment

Acer P194w ===> 19.x"(16:10) -------> 4750.- คับ
      มีพอร์ท DVI นะคับ.... ผมใช้อยู่ หุหุ~

Comment

Samsung T190 คร้าบบบบบ

ใช้อยู่

คอนเฟิร์มว่า แหล่มมมมมม

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

เชียร์ Samsung 943BWX ด้วยคนครับ ราคาไม่แพงแล้วตอนนี้

ได้ Dinamic Contrast 8000:1,Response time 5 ms/s

Comment

Working...
          X