Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะทำชุด Home Com sound ลำโพง Vs ชุด Home แอมป์ ทีวี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะทำชุด Home Com sound ลำโพง Vs ชุด Home แอมป์ ทีวี

ในงบประมาณ เท่าๆกัน พอๆ กันอะไรจะได้คุณภาพดีกว่ากันครับ

มีคอม มีทีวี อยู่แล้ว

แบบที่ต้องซื้อ มี 1. ซาวกาด ลำโพง 5.1

2. พวกชุด Home แอม ลำโพง 5.1 เครื่องเล่น อะไรพวกนี้อะครัย

ในงบ พอๆกันนะครับ คือ 15000 พอได้ไหม หว่า -.-

ขอบคุณครับ

15000 คงจะซื้อชุดโฮมแยกชิ้นทั้งชุดไม่ได้น่ะครับ

Comment

5105

Comment

ลองดูกระทู้นี้ครับเผื่อไว้ตัดสินใจ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=349399
        พอดีวันนี้ดวงดีไปหน่อยแท๊กซี่กลับรถปาดหน้าผมเลยขับมอไซด์ไปจูบซะ เข่าเลยมีหมูแดงนิดหน่อย เดินไม่สะดวกเลยนั่งพิมพ์เล่นๆไว้ให้เพื่อนตัดสินใจดู

Comment

onkyo st5105 อีกเสียงตามท่านเรือรบครับ ไปลองฟังมาแล้วคุ้มจริง ๆ กับเงิน 16500 ครับ (ตามห้างขาย 19900)

Comment

ถ้าเอาทีวีธรรมดาเป็นจอมอนิเตอร์ผมว่าเอา Home com Sound น่าจะแจ่ม

Comment

onkyo HT5105 อีกเสียงคับผม

Comment

Working...
              X