Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้หน่อยคับ มีงบ 30000 บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้หน่อยคับ มีงบ 30000 บาท

เอาสามารถเล่นเกม GTA 4 ได้

มีแอปพลิเคชั่นครบ

ชื้อ 360 หรือ PS3 สิครับ เล่น GTA ได้ด้วยแถมเหลือตังอีก

(ล้อเล่นนะ ดัน ดัน ดัน)

Comment

ขอเป็นโน๊ตบุ๊คคับ

Comment

เครื่อง desktop ยังเจียนอยู่เจียนไปเลยครับ โน๊ทบุคได้แต่ทำตาปริบๆ

ถ้าอยากเล่น ก็ s41 ครับ ปรับlow สุดๆ เล่นได้ - -
        Last edited by Sumomo; 12 Dec 2008, 23:05:42.

Comment

ผมไม่รู้เหมือนกันว่าความต้องการของเกมส์นี้มันต้องการเท่าไหร่

แต่หากท่านเป็นคนที่ชื่นชอบการเล่นเกมส์ และมีงบประมาณเท่านี้

s41 ก็คงจะเป็นคำตอบของท่านแหละครับ

หรือจะเพิ่มเงินนิดนึงเล่น f8sn ได้การ์ดจอ 9500 แรงกว่า 8600 นิดนึงครับ

Comment

ช่ายๆครับ F8snดีที่สุดมะแพงด้วยได้แรม 4GB ด้วยนะครับ

Comment

งบเท่านี้คงต้องเบนคิวs41ละคับ

Comment

Desktopยังเจียนตาย... เอาโน็ตบุ๊คเล่นคงทรมาณมันเกินไปครับ แนะนำXbox360เท้อ~

Comment

เออผมขอ ps3 แล้วกันอ่านบลูเรย์+ภาพสวยกว่า xbox360 อีกนะครับแถมตอนนี้มีเกมลืมชื่อผมซื้อ2,200แถมหูฟังบลูธูทที่สำหรับเล่นออนไลนด้วยเล่นกับคนไทยก็สนุกเล่นกับฝรั่งก็มันเค้าเก่งนะวางแผนก่อนเริ่มเกมเลย

Comment

Working...
                  X