Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลาก่อน gta IV ไม่ไหว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลาก่อน gta IV ไม่ไหว

หลังจากทนเล่นมาสักพักก็ปวดหัวนิดๆไม่เท่าไหร่แต่เจอปัญหา Texture ไปนี่จบเลยขาดๆหายๆทำให้เซ็งและเครียดเลยคิดว่าจะเก็บตัวเกมส์ไว้ก่อนไว้เดียวพร้อมเมื่อไหร่ค่อยเล่นตอนนี้ก็เลยตั้งใจรอ Saint Row 2 ล่ะ

ผมคงเร็วๆนี้ล้ะครับ เริ่มมึนๆกับอาการ นี้แล้วไว้ีอีก สามปี ค่อยมาเล่น

Comment

Saint Row2 นี่ ภาพแจ่มป่ะครับ แล้วมานออนไลน์หรือออฟไลน์อ่า -*-

Comment

ผมเล่นใน Xbox360 แล้ว บอกตรงๆครับ GTA IV มีอะไรที่หน้าค้นหามากกว่าเยอะครับ

Comment

ลองสู้กับปัญหาดู สิครับ

Nvidia ลองลง Driver 180.48 ดูสิครับ แล้วหา Crack ที่ Workๆ ดู น่ะครับ

แต่อย่างว่าแหละ เกมส์ มันกินกำลังโหดเกิน นะ เล่น ยังไงๆ ก็หน่วง

Comment

รอsave 100% ก่อน ขี้เกียจทำภาระกิจ 555+

Comment

Originally posted by Rider_za View Post
              รอsave 100% ก่อน ขี้เกียจทำภาระกิจ 555+
              ลองเอา save ที่เปิดแผนที่มาใช้รึยังอ่ะครับ ผมใช้ไม่ได้อ่ะ

Comment

รอ Patch ดีๆ ที่ทาง rockstar แก้ออกมา อีกที ถ้าไม่ได้ ก็ลบและ ไม่ง้อ

Comment

เก็บไว้เล่นปีหน้าหรืออีก2ปีหน้าก็ยังไม่สายครับ เกมนี้ นานแรมปีถึงจะออกภาคใหม่สนุกทุกภาคอ่ะ1-4เนิย

ผมเป็นคนนึงที่คอมไม่ไหวเหมือนกัน รอไว้คอมแรงกว่านี้ค่อยเล่น อิอิ

Comment

กระทู้นี่นานแล้วนะนี่ยังขุดกันได้อีกT_T ไงผมก็ยังไม่ตัดใจหรอกไว้เปลี่ยนเครื่องค่อยกลับมาเล่นก็ได้ปาณนั้นคงได้ patch มาแก้แล้ว

Comment

ลองสู้กับปัญหาดู สิครับ

Nvidia ลองลง Driver 180.48 ดูสิครับ แล้วหา Crack ที่ Workๆ ดู น่ะครับ

แต่อย่างว่าแหละ เกมส์ มันกินกำลังโหดเกิน นะ เล่น ยังไงๆ ก็หน่วง
                      ใช่ครับผม ผมก็ทำทุกทางเหมือนกัน ทั้งลงวินโด้ แก้ไอ อัพแพทตัวใหม่นี่แจ่มครับ OC VGAได้ด้วย ตอนนี้ลื่นกว่าเดิมเยอะเลยครับ ก่อนหน้านี้ก็ทนเอาอ่ะครับ อืดๆ แต่ตอนนี้หนืดตอนมีรถอยู่ในฉากเยอะกับหมอกลงฝนตกเท่านั้น ก่อนหน้านี้กระตุกเลยอ่ะครับ มองในแง่ดีสิ มันจะเป็นเกมส์ที่ให้เราจดจำไปอีกนานดีนะเพราะไม่ใช่แค่ลงเส็จแล้วเล่นได้ง่ายๆ อะไรที่ได้มาง่าย ก็จะไม่เห็นค่าของมันสิ อิอิ

Comment

เห็นด้วยเรปบนคับ

Comment

เล่นเรื่อยๆ ครับ ขับรถไล่ชนคนเล่น ซื้อสาวบริการ แล้วฆ่าทิ้ง ว่างๆจะมาเล่นเนื้อเรื่องต่อ 5 5 5

Comment

ผมเล่นก็ไม่เคยมีปันหาน่ะครับ

Comment

รอ เเพท ตัวใหม่คับ อิอิ

Comment

Working...
                              X