overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 13 of 13

Thread: เกี่ยวกับ hotmail แม่งแสบ

theanchai056's Avatar

Default เกี่ยวกับ hotmail แม่งแสบ

คือเรื่องของเรื่องมีคนหนึงบอกว่า ยืมเมลลองโปรแกรมหน่อย แล้วออนเอ็มคุยกะเขา ผมถามลองไร
    เขาบอว่าจะแฮก ผมบอกไม่เชือ่หรอก แต่สักพักเมลผมเข้าไม่ได้ เอ้าเห้ยแม่งทำได้เขาคืนพาสให้ผมแต่ผมเปลี่ยนอีกคราวนี้ท้งตัวอักฦษรทั้งตัวเลข สักพักมันเอาอีก จะมีวิธีแก้ไหมแบบนี้แค่รู้เมลก็แฮกได้แล้วดิ

OverclockZone Member microsoft™'s Avatar

ลองตั้งพาสเวิร์ดเอาแบบยาวๆเลยครับ เอาแบบใส่ทั้งชื่อปนกับเลขที่บัตรประชาชนทั้ง 13 หลัก อิอิ

OverclockZone Member wisrutk's Avatar
    พันธุ์ทิพย์ประตูน้ำ

ลอง msn.com สิ

Quote Originally Posted by microsoft™ View Post
    ลองตั้งพาสเวิร์ดเอาแบบยาวๆเลยครับ เอาแบบใส่ทั้งชื่อปนกับเลขที่บัตรประชาชนทั้ง 13 หลัก อิอิ
    ลองแล้วมันทำแปปเดวมานแก้อีกแล้ว

OverclockZone Member

อะไร มันง่ายเพียงนั้นเลยเหรอ hotmail น่ะอย่างน้อยความปลอดภัยก็อยู่ในระดับหนึ่ง
    ถ้ามันแน่จริง ช่วยแฮ็คเมล์ผมให้หน่อยซิ sometime19แอทhotmail.com (เมลล์ตัวนี้ของผมโดนล๊อคเข้าไม่ได้มา2เดือนแล้ว ทุกวันนี้เปลี่ยนเมลล์ใหม่แล้ว)
    ถ้าทำได้ช่วยก๊อป รายชื่อ หรือว่า ตัวอย่างข้อความมาโชว์ให้ดูหน่อย ถ้าเก่งจริงอย่างที่พูด
    Last edited by mirc; 13 Dec 2008 at 08:56:00.

OverclockZone Member blue's Avatar
    ดาวคะนอง ธนบุรี กรุงเทพ

คนสนิทกันหรือเปล่า
    เปลี่ยนพาสแล้ว คำถามกันลืม ใน Hotmail เปลี่ยนด้วย
    ให้ ตั้งคำถามกะคำตอบไม่สอดคล้องกัน
    อย่าใช้ข้อมูลที่คนทั่วไปรู้ได้ มาตั้งคำถาม กะ พาสเวิร์ด
    อักษรตัวเลขและ อักขระ

OverclockZone Member Solidworks's Avatar
    South-East Asia

เหอะๆ เข้าไปแก้เมล อัลเทอรเนท ที่ส่งไปอีกอันน่ะครับ อิอิ ต่อให้เปลี่ยนแค่ไหน เค้าก็ยังรู้อยู่ดี แก้โปรไฟล์ใหม่หมด อิอิ คนเราก็นะ**-

OverclockZone Member XsoeIIsJ's Avatar
    ไม่รู้เหมือนกัน

ถ้าระดับเจาะเซิฟฮอดเมล์ใด้ ก็ไม่จำเป็นต้องเปลี่ยนพาสแล้วล่ะคับ ไม่รอด

Quote Originally Posted by Solidworks View Post
    เหอะๆ เข้าไปแก้เมล อัลเทอรเนท ที่ส่งไปอีกอันน่ะครับ อิอิ ต่อให้เปลี่ยนแค่ไหน เค้าก็ยังรู้อยู่ดี แก้โปรไฟล์ใหม่หมด อิอิ คนเราก็นะ**-
    ยังไงอ่าไม่เข้าใจ ผมเล่นเอ็ม อยู่แต่พอมีเมลขึ้นมาตรงข้างๆว่ามีเมลเข้ามาผมกดไปมันเข้าไม้ได้แล้ว
    และเขาบอกว่าพาสนี้เข้าได้ไหมเอ๊ะมันได้ไงวะงงลองแบบยากๆมันก็เปลี่ยนกับมาอีกมันจะเทพไรแบบนั้นวะนึกในใจ จะทำไงดีเนี่ย

OverclockZone Member joykajaa's Avatar
    Nakhon Si Thammarat

โดนพวกล็อกคีย์บอร์ดหรือป่าวคะ

OverclockZone Member Solidworks's Avatar
    South-East Asia

Quote Originally Posted by theanchai056 View Post
    ยังไงอ่าไม่เข้าใจ ผมเล่นเอ็ม อยู่แต่พอมีเมลขึ้นมาตรงข้างๆว่ามีเมลเข้ามาผมกดไปมันเข้าไม้ได้แล้ว
    และเขาบอกว่าพาสนี้เข้าได้ไหมเอ๊ะมันได้ไงวะงงลองแบบยากๆมันก็เปลี่ยนกับมาอีกมันจะเทพไรแบบนั้นวะนึกในใจ จะทำไงดีเนี่ย
    เวลาสมัคร มันจะให้บอก Alt mail ใช่ไหมครับ เอาไว้ส่งรหัสผ่าน เค้าก็ใช้หลักการนี้แหละครับ คุณเปลี่ยนรหัส เค้าก็รู้อยู่ดี

OverclockZone Member Squall's Avatar

Quote Originally Posted by Solidworks View Post
    เวลาสมัคร มันจะให้บอก Alt mail ใช่ไหมครับ เอาไว้ส่งรหัสผ่าน เค้าก็ใช้หลักการนี้แหละครับ คุณเปลี่ยนรหัส เค้าก็รู้อยู่ดี
    เมลสำรองใช่ไหมครับ

OverclockZone Member pigkapu1's Avatar

ถ้าเขาทำได้จริงผมขอร้องให้ช่วยผมหน่อยดิ คือเมลผมโดนแฮกไปหลายเดือนแล้วแต่อยากได้กลับ

Bookmarks

Bookmarks