Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ hotmail แม่งแสบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ hotmail แม่งแสบ

คือเรื่องของเรื่องมีคนหนึงบอกว่า ยืมเมลลองโปรแกรมหน่อย แล้วออนเอ็มคุยกะเขา ผมถามลองไร
    เขาบอว่าจะแฮก ผมบอกไม่เชือ่หรอก แต่สักพักเมลผมเข้าไม่ได้ เอ้าเห้ยแม่งทำได้เขาคืนพาสให้ผมแต่ผมเปลี่ยนอีกคราวนี้ท้งตัวอักฦษรทั้งตัวเลข สักพักมันเอาอีก จะมีวิธีแก้ไหมแบบนี้แค่รู้เมลก็แฮกได้แล้วดิ

ลองตั้งพาสเวิร์ดเอาแบบยาวๆเลยครับ เอาแบบใส่ทั้งชื่อปนกับเลขที่บัตรประชาชนทั้ง 13 หลัก อิอิ

Comment

ลอง msn.com สิ

Comment

Originally posted by microsoft™ View Post
        ลองตั้งพาสเวิร์ดเอาแบบยาวๆเลยครับ เอาแบบใส่ทั้งชื่อปนกับเลขที่บัตรประชาชนทั้ง 13 หลัก อิอิ
        ลองแล้วมันทำแปปเดวมานแก้อีกแล้ว

Comment

อะไร มันง่ายเพียงนั้นเลยเหรอ hotmail น่ะอย่างน้อยความปลอดภัยก็อยู่ในระดับหนึ่ง
          ถ้ามันแน่จริง ช่วยแฮ็คเมล์ผมให้หน่อยซิ sometime19แอทhotmail.com (เมลล์ตัวนี้ของผมโดนล๊อคเข้าไม่ได้มา2เดือนแล้ว ทุกวันนี้เปลี่ยนเมลล์ใหม่แล้ว)
          ถ้าทำได้ช่วยก๊อป รายชื่อ หรือว่า ตัวอย่างข้อความมาโชว์ให้ดูหน่อย ถ้าเก่งจริงอย่างที่พูด
          Last edited by mirc; 13 Dec 2008, 08:56:00.

Comment

คนสนิทกันหรือเปล่า
            เปลี่ยนพาสแล้ว คำถามกันลืม ใน Hotmail เปลี่ยนด้วย
            ให้ ตั้งคำถามกะคำตอบไม่สอดคล้องกัน
            อย่าใช้ข้อมูลที่คนทั่วไปรู้ได้ มาตั้งคำถาม กะ พาสเวิร์ด
            อักษรตัวเลขและ อักขระ

Comment

เหอะๆ เข้าไปแก้เมล อัลเทอรเนท ที่ส่งไปอีกอันน่ะครับ อิอิ ต่อให้เปลี่ยนแค่ไหน เค้าก็ยังรู้อยู่ดี แก้โปรไฟล์ใหม่หมด อิอิ คนเราก็นะ**-

Comment

ถ้าระดับเจาะเซิฟฮอดเมล์ใด้ ก็ไม่จำเป็นต้องเปลี่ยนพาสแล้วล่ะคับ ไม่รอด

Comment

Originally posted by Solidworks View Post
                  เหอะๆ เข้าไปแก้เมล อัลเทอรเนท ที่ส่งไปอีกอันน่ะครับ อิอิ ต่อให้เปลี่ยนแค่ไหน เค้าก็ยังรู้อยู่ดี แก้โปรไฟล์ใหม่หมด อิอิ คนเราก็นะ**-
                  ยังไงอ่าไม่เข้าใจ ผมเล่นเอ็ม อยู่แต่พอมีเมลขึ้นมาตรงข้างๆว่ามีเมลเข้ามาผมกดไปมันเข้าไม้ได้แล้ว
                  และเขาบอกว่าพาสนี้เข้าได้ไหมเอ๊ะมันได้ไงวะงงลองแบบยากๆมันก็เปลี่ยนกับมาอีกมันจะเทพไรแบบนั้นวะนึกในใจ จะทำไงดีเนี่ย

Comment

โดนพวกล็อกคีย์บอร์ดหรือป่าวคะ

Comment

Originally posted by theanchai056 View Post
                      ยังไงอ่าไม่เข้าใจ ผมเล่นเอ็ม อยู่แต่พอมีเมลขึ้นมาตรงข้างๆว่ามีเมลเข้ามาผมกดไปมันเข้าไม้ได้แล้ว
                      และเขาบอกว่าพาสนี้เข้าได้ไหมเอ๊ะมันได้ไงวะงงลองแบบยากๆมันก็เปลี่ยนกับมาอีกมันจะเทพไรแบบนั้นวะนึกในใจ จะทำไงดีเนี่ย
                      เวลาสมัคร มันจะให้บอก Alt mail ใช่ไหมครับ เอาไว้ส่งรหัสผ่าน เค้าก็ใช้หลักการนี้แหละครับ คุณเปลี่ยนรหัส เค้าก็รู้อยู่ดี

Comment

Originally posted by Solidworks View Post
                        เวลาสมัคร มันจะให้บอก Alt mail ใช่ไหมครับ เอาไว้ส่งรหัสผ่าน เค้าก็ใช้หลักการนี้แหละครับ คุณเปลี่ยนรหัส เค้าก็รู้อยู่ดี
                        เมลสำรองใช่ไหมครับ

Comment

ถ้าเขาทำได้จริงผมขอร้องให้ช่วยผมหน่อยดิ คือเมลผมโดนแฮกไปหลายเดือนแล้วแต่อยากได้กลับ

Comment

Working...
                          X