Announcement

Collapse
No announcement yet.

.. ข่าวดีสำหรับคนจะซื้อ COOLER MASTER AQUAGATE MAX ที่ เจได ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• .. ข่าวดีสำหรับคนจะซื้อ COOLER MASTER AQUAGATE MAX ที่ เจได ..

.. .. วันนี้ไปเดินพันทิพมา แวะไปเจได เห็น COOLER MASTER AQUAGATE MAX เลยถามราคาดูเล่นๆ เขาบอกว่า " COOLER MASTER AQUAGATE MAX ปรับราคาลง จาก 11,900 เหลือ 8,900 " ครับ ที่หน้าเว็ปยังไม่ได้เปลี่ยนราคา เสียดายจังผมซื้อ V8 ไปแล้ว ไม่งั้นได้เล่นน้ำแน่ เพราะอยากได้ตัวนี้นานแล้ว แต่ราคามันโหดไปหน่อย (ไม่ง้ออ่างแถวรัชดา) ..

http://www.jedicool.com/product.php?id=1140

ราคาลงไปเยอะเลยนะนี่

Comment

ไม่ได้บอกว่าชุดนี้ไม่ดีนะครับ

แต่ชุดน้ำประมาณ 10,000บาท (มือ 1) ได้ระดับความเย็นที่ดีกว่านี้ - -*

Comment

ในความคิดของผม ผมว่ามันก็ยังแพงอยู่นะ ของมันแพงทำไงได้

Comment

Originally posted by fedora038 View Post
          ในความคิดของผม ผมว่ามันก็ยังแพงอยู่นะ ของมันแพงทำไงได้
          คิดเหมือนกัน

ถ้าลด 0 ไปตัวนึงจากราคาเดิม ผมวิ่งไปซื้อเดี๋ยวนี้เลย

Comment

คุณ Mr.Taxi อย่ากังวลเรื่อง V8 เอามาขายผมซะ
            แล้วไปซื้อชุดน้ำเล่นโลด

Comment

Originally posted by sompoch842 View Post
              คุณ Mr.Taxi อย่ากังวลเรื่อง V8 เอามาขายผมซะ
              แล้วไปซื้อชุดน้ำเล่นโลด

.. ผมไม่ชอบขายของครับ แต่ตอนนี้ผมว่ามันก็ใช้ได้แล้ว เพราะ OC ไม่เป็นไปได้แค่ 3.7 เอง V8 มันเลยพอใช้ (แต่ถ้ามีคนสอน OC ไปได้ซะ 4.0 ไม่แน่จะเปลี่ยน) .. ดูซิ้งเก่าผมสิ Arctic-Cooling Freezer XTREME ยังใหม่ใช้ได้ไม่ถึง 15 วันเลย ตั้งโชว์ เป็นของประดับไปซะแล้ว .. แต่ถ้า OCZ จัดทำบุญการกุศล อะไร ผมจะเปิดประมูล นำเงินที่ได้ ช่วยด้วยนะครับ แต่ หมุดพลาสติกหักไปตัว แต่ไม่มีปัญหา ตอนใช้งานนะ ผมกดมันหักตั้งแต่ตอนใส่ครั้งแรกแล้ว ยังใช้ได้ดีครับ ..

......

Comment

wow

Comment

Q9550 ซิ้งเดิม ยังวิ่ง 4G เสถียรเลยครับ ไฟ ไม่ถึง 1.4 ด้วยครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                    Q9550 ซิ้งเดิม ยังวิ่ง 4G เสถียรเลยครับ ไฟ ไม่ถึง 1.4 ด้วยครับ

... ๕๕๕๕ นั้นแหละครับ ผมปรับอะไรไม่เป็นเลย ทุกอย่าง AUTO หมด มีแค่ FSB เท่านั้นที่ปรับ มันเลยไปได้แค่ 3.7 แบบเสถียร เกินกว่านั้นจอฟ้า 4.0 ดับเลย ...

Comment

Working...
                    X