Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครอยู่นวนครครับ(เกมส์)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครอยู่นวนครครับ(เกมส์)

อยากแลก Dead Space กับ Fallout 3 ครับ ของผมมีตามรูปครับ

ไม่ส่งไปรษณีย์นะครับ
    Last edited by anurock_core2; 27 May 2011, 18:21:41.

เกมส์เยอะมาก

Comment

อยากได้จังครับ ผมมี อยู่ครับ Dead space กับ fall out 3 น่ะครับ

Comment

ทั้งหมดประมาณ 300GB+ ได้

Comment

ครับผม ผมชอบเล่นเกมส์ครับ เล่นแล้วเครียดดีครับ

Comment

Originally posted by anurock_core2 View Post
            ครับผม ผมชอบเล่นเกมส์ครับ เล่นแล้วเครียดดีครับ
            เหมือนกันเลย เล่นๆ แล้วเครียด (ถ้าเล่นไม่ผ่าน หรือแก้ภาระกิจไม่ได้)
            ต้องหาทางโกง หิหิหิ (สะใจดี)

Comment

อยากได้เกมประเภทไม่หนักเครื่อง ออนบอร์ดเล่นได้ ใครมีแนะนำบ้างงับ

Comment

พอดีคุยกับท่าน Tumzazaki ได้ Dead space กับ fall out 3 พอดี
                แต่อยากได้ GTA4 ด้วยมีใครสนใจแลกไหมครับ
                ปล. ส่งไปรษณีย์ครับ

Comment

พระเจ้า HDD เทพ ผม160 จะใช้ไม่พอแล้ว -*-

Comment

ได้ครบยังครับผมอยู่ ม.ไทยธานี ซอย 3

Comment

เหลือ GTA4 ครับ

Comment

Working...
                      X