ถามเกี่ยวกับการรับประกันของ ASUS F8VR ของผมหน่อยครับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 4 of 4

Thread: ถามเกี่ยวกับการรับประกันของ ASUS F8VR ของผมหน่อยครับ

OverclockZone Member navythai's Avatar

Default ถามเกี่ยวกับการรับประกันของ ASUS F8VR ของผมหน่อยครับ

ผมได้เครื่องมือสองมา สภาพภายนอกใหม่มากๆครับ ไม่บอกก็ไม่รู้ว่าเป็นมือสอง

แต่ผมลองไปหงายดูใต้เครื่อง ผมไม่เห็นมี Void ติดอยู่ตรงรูน็อต หรือ รอยต่อเลย ผมเห็น Void แค่ตัวเดียวที่ติดอยู่ใต้เครื่อง เป็น Void ของทางร้าน CSC และก็ไม่ได้ติดไว้ตรงรูน็อตด้วย

ตอนนี้เลยกังวลว่าเครื่องนี้ยังมีประกันอยู่รึเปล่า เพราะตอนใช้ BenQ S41 เห็น Void เยอะกว่านี้

ยังไงก็ช่วยชี้แนะด้วยครับ

OverclockZone Member

เค้าไม่ติดที่น๊อตเพราะเดี๋ยวนี้เปลี่ยนแรมกัน ผมว่าลองโทรถาม asus ชัวร์สุดครับ มาถามในนี้มันไม่ชัวร์หรอก
    แต่ผมว่าประกันได้นะ ไม่หมดหรอก

OverclockZone Member navythai's Avatar

ขอบคุณครับ

ผมโทรถามมาแล้ว เค้าบอกว่ายังอยู่ในประกันอยู่ครับ ไม่เกี่ยวกับ Void เลย

สบายใจแล้วครับ ^^

OverclockZone Member

ยินดีด้วยครับ

Bookmarks

Bookmarks