Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับการรับประกันของ ASUS F8VR ของผมหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับการรับประกันของ ASUS F8VR ของผมหน่อยครับ

ผมได้เครื่องมือสองมา สภาพภายนอกใหม่มากๆครับ ไม่บอกก็ไม่รู้ว่าเป็นมือสอง

แต่ผมลองไปหงายดูใต้เครื่อง ผมไม่เห็นมี Void ติดอยู่ตรงรูน็อต หรือ รอยต่อเลย ผมเห็น Void แค่ตัวเดียวที่ติดอยู่ใต้เครื่อง เป็น Void ของทางร้าน CSC และก็ไม่ได้ติดไว้ตรงรูน็อตด้วย

ตอนนี้เลยกังวลว่าเครื่องนี้ยังมีประกันอยู่รึเปล่า เพราะตอนใช้ BenQ S41 เห็น Void เยอะกว่านี้

ยังไงก็ช่วยชี้แนะด้วยครับ

เค้าไม่ติดที่น๊อตเพราะเดี๋ยวนี้เปลี่ยนแรมกัน ผมว่าลองโทรถาม asus ชัวร์สุดครับ มาถามในนี้มันไม่ชัวร์หรอก
    แต่ผมว่าประกันได้นะ ไม่หมดหรอก

Comment

ขอบคุณครับ

ผมโทรถามมาแล้ว เค้าบอกว่ายังอยู่ในประกันอยู่ครับ ไม่เกี่ยวกับ Void เลย

สบายใจแล้วครับ ^^

Comment

ยินดีด้วยครับ

Comment

Working...
        X