Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นเกมเเล้วขึ้น Don't send ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นเกมเเล้วขึ้น Don't send ครับ

อยากทราบว่าปัญหานี้ เกี่ยวกับ PSU หรือป่าวครับ
    PSU ของผมเป็น Dtech 650 Watts ไม่เต็ม ราคาไม่ถึงพัน

ส่วนสเปค
    Intel core 2 duo 2.53 GHz
    RAM 2 GB
    การ์ดจอ HD 3870 DDR3 512 MB
    XP service pack 2

เพิ่มเติมครับ เล่นกับการ์ดตัวเก่า(X1650 512 MB)เป็นบางครั้ง ไม่มีปัญหา พอใส่การ์ดใหม่(HD3870 DDR3 512 MB) PSU เก่า มันเป็นอ่ะครับ ปล.เล่นเกมCrysis ปรับ Shader physic object texture เป็น Gamer นอกนั้น mainstream กระตุกเล็กน้อยครับ เเต่บางเกมปรับสุดไม่กระตุก จะเล่นได้นานกว่าเกมอื่นๆว่ะครับ
    Last edited by deeperman; 13 Dec 2008, 22:15:38.

วังเวงมากกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

เล่นเกมส์อะไรเหรอครับ

Comment

ทุกเกมครับ บางเกมเล่นได้นานเป็นหลายๆชั่วโมง บางเกมเล่นได้ประมาณ 2ชั่วโมงกว่าๆ
        ใครรู้ตอบที

Comment

หรือว่าจะเป็นที่ WINDOWS

Comment

วินโดว์แนะนำไม่โม อัพเป็น SP 3 หุๆ

Comment

ปรับเกมสูงไปมั้ง........ลดหน่อย

Comment

เครื่องผม ไม่เล่นเกมส์ มันก็ขึ้นอะคับ....55

Comment

Working...
                X