Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต่อ HDD แบบไหนดีค่ะรบกวนด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

NTFS จ้า

Comment

ลืมซื้อสายไฟเหมือนกันเลย ^^"

Comment

ผมยัง 8o ตัวเดีนวอยู่เลย

Comment

เป็นผมขายตัว80ทิ้งครับ แล้วเอาเงินมาเพิ่มออกตัวเดียว 240 กิ๊ก ครับ

Comment

Originally posted by guru View Post
            เป็นผมขายตัว80ทิ้งครับ แล้วเอาเงินมาเพิ่มออกตัวเดียว 240 กิ๊ก ครับ
            พอได้ 240 GB แล้ว ก็เก็บตังค์ ซื้อ 250 GB มาต่ออีกตัวครับ

แค่นี้น่าจะพอสำหรับคนโหลดบิทกระหน่ำแล้วนะ

Comment

-*- ความคิดสุดย๊อด

Comment

Working...
              X