Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mainboard ไหนลาก Phenom 9950 ได้ไกลมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Mainboard ไหนลาก Phenom 9950 ได้ไกลมั่งครับ

กะจาไปซื้อ Phenom ตัวนี้มะรืนนี้แล้วอ่ะครับ แต่ไม่รู้จะเอาบอร์ดของตัวไหนดี หรือใครมีอะไรแนะนำดีๆ ช่วยแนะนำด้วยครับ
    Last edited by eliwodkung; 13 Dec 2008, 15:36:30.

ดันหน่อยครับ

Comment

บอร์ดอะไรก็ได้ครับ แต่เอา 140w ครับ

Comment

ถ้างบน้อยถึง ปานกลาง ลองตัวนี้สิครับ รองรับ CPU160W/OC ซะด้วย 9950BE ปรับตัวคูณก็คุ้มแล้วครับ

Comment

อย่างนี้ต้อง DFI LP UT 790FX M2R เลยครับ เอาหัวเป็นประกันครับ
          ขนาดรุ่นน้องDK ยังขนาดนั้น แล้ว UT จะขนาดไหนครับ
          แรงโคตร

Comment

Originally posted by papaa_ View Post
            อย่างนี้ต้อง DFI LP UT 790FX M2R เลยครับ เอาหัวเป็นประกันครับ
            ขนาดรุ่นน้องDK ยังขนาดนั้น แล้ว UT จะขนาดไหนครับ
            แรงโคตร
            อืมก็จริงนะครับ UT แรงจน ภาคจ่ายไฟ ดิจิตอลพังเลย ซวยแท้

Comment

งบเท่าไรอะครับ

Comment

ลองMSIตัวที่CFได้ 5100บาทประมานนี้ M&D ตัวนี้สวยด้วยแต่ถ้าถึกแรงก็ DFIเท่านั้น
                ปล.ผมปล่อย9950ตัวนี้ให้เพื่อนไปโดยที่ไม่ใช้เลยเพราะหาบอร์ดไม่ได้นี่แหล่ะ...หมั่นไส้พนักงานM&Dมันเลยไม่ซื้อ

Comment

GA-MA770 DS3P 2780 .- ที่ bigit คับ ซัพ 140W ลากดีคับ

Comment

Working...
                  X