Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ5000ซื้อการ์ดจอตัวไหนดีหะขอด่วน!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by playplay View Post
    ชอบค่ายไหนเป้นพิเศษไหมครับ เขียว/แดง

ATi 4830 / 9800GT มันแรงพอๆกันอะ
    ชอบสีไรซื้อันนั้นละกัน แต่ถ้าเป็น ATI 4850/9800GT เอา 4850 ดีกว่าอย่างเห็นได้ชัด
    ก็ไม่ได้ชอบค่ายไหนหลอก
    เล่นแต่เขียวมาอย่างเดียว(พี่บอกว่าเล่นเขียวเหอะแดงไม่มั้นใจว่ะ ซะงั้นอะ)

ก็เลยลองเล่นแดงหะซักตั้งเห็นเค้าบอกว่า
    สีแดงสีสันสดใสดีก็เลยจะลองหะ

Comment

ลอง EVGA 9800GT สิครับ ของเค้าดีจริงๆ 4990 ฿ (TKcom)

Comment

Originally posted by tanawat01 View Post
        ก็ไม่ได้ชอบค่ายไหนหลอก
        เล่นแต่เขียวมาอย่างเดียว(พี่บอกว่าเล่นเขียวเหอะแดงไม่มั้นใจว่ะ ซะงั้นอะ)

ก็เลยลองเล่นแดงหะซักตั้งเห็นเค้าบอกว่า
        สีแดงสีสันสดใสดีก็เลยจะลองหะ
        ทุกคนต้องมีครั้งแรกครับ ถ้ายังไม่เคยก็ ลองซะ

Comment

4870x2 -0-

Comment

EN8800GT 1GB 4490.-

Comment

ATi 4830 DUAL 4340

Comment

ครั้งแรกเหรอจ๊ะหนู

Comment

4850

Comment

4830 มันมีของไรมั่งครับ
                    ทีขายอยู่ตอนนี้

Comment

Originally posted by plug_AMD View Post
                      4830 มันมีของไรมั่งครับ
                      ทีขายอยู่ตอนนี้
                      เท่าที่เห้นก็ HIS ครับ

Comment

เหมือนว่า 4850 จะแรงกว่าครับผม
                        อยากใช้แต่ดันไปหยิบ 9800 มา T-T

Comment

จะเชื่อหรือไม่ก็ตามนะครับ เพาเวอร์ คูลเลอร์ HD4850เจ๋งกว่า 9800gt อย่างเห็นได้ชัด HD4850 เป็นการ์ดจอสุดคุ้มครับ เล่นได้ทุกเกมส์ในตลาด แถมยังได้รับ *รางวัล*การ์ดจอสุดคุ้มยอดเยี่ยมอีก ตอนนี้ผมจะเปลี่ยนเป็น HD4850อยู่เหมือนกัน ราคาประมาณ 5000-5400บาท

Comment

4850 ถูกสุด มือ 1 เท่าไรครับ

Comment

4850 ตอนนี้ประมาณ 5900-6300 ครับ

Comment

Working...
                              X