Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลำโพงคุณเก่าแค่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลำโพงคุณเก่าแค่ไหนครับ

เมื่อเช้ามืดจัดการเปลี่ยนลำโพงที่ใช้เพิ่งมีโอกาสสังเกตุวอย
    เจ้านี่อยู่กับผมมาตั้งแต่คอมเครื่องแรกสมัยเรียนมหาลัย จำได้เลย เพนเทียม 133

เฉลย อิ อิ

Comment

AIWA

Comment

ของผมใช้ซับของ aiwa พ่วงกับลำโพงของซีดี Walkman ของ aiwa(ซับขาว แซทดำ) อิอิอิ

ช่วยๆกัน"ดัน" อึ้บ..อึ้บ.. ^^"

(ผมใฝ่แต่ฝักบัวครับ ขันน้ำผมไม่ฝักใฝ่ครับท่าน เอิ๊กๆ)

2008 อันธพาลครองเมือง !!!

Comment

ถะ ๆๆๆ ถูกต้องครับ TS-CD20

Comment

ของผม P&A ประมาณ 5 ปี เปลี่ยนแต่ ตัวปรับเสียงอย่างเดียว

ของ จขกท. เก่าจริงๆแหละ อิอิ

Comment

Working...
            X